Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮች በተሰጠ የዉክልና ስልጣን መሠረት ተሽከርካሪዎቹ ባሉበት ሁኔታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) INVITATION to International Competitive BID (ICB) 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) intends to procure the following item: S .No. Description of
The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) is Inviting International Competitive Bids for the Procurement of Visa Dual Interface Classic Debit and White Label Credit Cards.
Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ የግዢ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጠ/ሆስፒታል 0005/18 የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ
የድሬዳዋ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለስፖርት ቡድን የስፖርት ትጥቅና የብስክሌት እቃዎችን በጨረታ ለማወዳደር ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለስፖርት ቡድን የስፖርት ትጥቅና የብስክሌት
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ተቋ 004/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ /ቤት
የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ገንዘብ መምሪያ በግብርና መምሪያ ግቢ ውስጥ የሚገኙትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ገንዘብ መምሪያ በግብርና መምሪያ ግቢ ውስጥ የሚገኘውን ማለትም የአንድ
በን/ስ/ላ/ክ/ከ የወረዳ 02 ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሁለተኛ ዙር ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 002/2018 በን/ስ/ላ/ክ/ከ የወረዳ 02 ጤና ጣቢያ የ2018
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ ሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ ጫማዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ ወተት እና የአደጋ መከላከያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/080/2018 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ
በሲዳማ ክልላዊ መንግሥት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ክልላዊ መንግሥት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2018 በጀት ዓመት የሚሆን ከዚህ
Ethio Telecom Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of 17 Units of Cargo Truck 70Q.
ethiotelecom(Feb 27, 2026) Floating Date: As OF MARCH 11, 2026 RFQ No. 4279399-2 1. Ethio telecom invites all interested
M/M/O/Go/ Wallaggaa Bahaa Mana Daldalaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Ra/himataa Cannaloo Zoodee fi R/himatamtoota Balaay Abarraa fa’aa N-2 gidduu falmii jiru ilaalchisee mana daldalaa