Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሂጅራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90(እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሰረት በዋስትና የያዘውን ንብረት ባለበት በሓራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል፣ ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት አስያዥ ስም
ሂጅራ ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባለበት በሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Apr 01, 2026) RE-BID INVITATION FOR THE SUPPLY, TRANSPORT, INSTALLATION, TESTING AND COMMISION OF SOLAR POWER SYSTEM BID NO.RE- 324/2026 CARE was Founded in 1945, CARE (Cooperative for Assistance
CARE Ethiopia Invites Bids for the Supply, Transport, Installation, Testing, and Commissioning of Solar Power Systems for Water Pumping in West Hararghe Zone, Funded by GAC.
Reporter (Apr 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/027/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ
ቡና ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የድርድር የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ኢማ የወሰዱትን ብድርባለመክፈላቸው ተቋሙ ከዚህ በታች የተመለከተውን በዋስትና የተያዘ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. በዋስትና የተያዘ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: Ø 8 -10 ውፍረት 6 ሜትር ቁመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb4facb6-67db-4855-80cc-e35029ac1dce/open Lot Information
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቤት ልዩ መለያ ላይ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 04, 2026) እርማት አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ጥር 17 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የሐራጅ ሽያጭ
Ministry of Finance: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bb05ad3e-fd85-4a3f-9176-5b742a880f6e/open Invitation to
Habitat for Humanity Ethiopia (HFHE) Invites Bids for Consultancy Services to Prepare a Housing Disaster Resilience and Recovery (HDRR) Strategy.
Reporter (Mar 04, 2026) INVITATION TO TENDER For procurement of: Consultancy Services for the Preparation of the Housing Disaster Resilience
የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አልማዝ ስሜ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ደረጀ ወልዴ መካከል ስላለው የፍርድ
Ministry Of Defense Logistics Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a3464632-ceb9-4dcc-ba0d-601d1930b7d5/open Invitation to
Livestock Development Institute: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/75d1c72f-24d6-4e75-86eb-2594227dfc88/open Invitation to
የቦታው ስፋት 123.50 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ድጋሚ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እዮብ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ፋንታሁን ገብሬ መካከል ስላለው