Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ 14/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች )፣አዳዲስ አልባሳት፣ ኮስሞቲክስ፣ ድብልቅ ገብስ እና
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች በሃራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ በኦክሽን ኢትዮጵያ ኦንላይን መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ccb56de1-f8b6-4aec-a31e-b5548ce1095f/open Invitation to Bid Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter Procurement Reference
Oromia Science And Technology Authority Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter
Dire Gazetta (Apr 01, 2026) ለ3ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት supply of pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም
የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት Supply of Pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d0cd9a61-451a-45f3-87c7-7cde99f44966/open Reference Number: JKU-NCB-G-0058-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: JKU-NCB-G-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Jinka University: Procurement of Computer Spare Parts-2018
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የኧሌ ዞን ኮላንጎ ዙሪያ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ግንባታዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ዓይነት-የዋን ዋሽ ፕሮግራም ግንባታዎች በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የኧሌ ዞን ኮላንን ዙሪያ
ኢካፍኮ አ.ማ. የ2018፤ 2019 እና 2020 በጀት ዓመት ሂሣቦችን የሚመረምሩለት ኦዲተሮች ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 003/2018በድጋሚ የወጣ የሂሣብ ምርመራ ጨረታ ማስታወቂያ ኢካፍኮ አ.ማ የ2018 ፤ 2019 እና
Berhanena Selam Printing Enterprise Invites International Bidders for the Supply of Printing Machineries Including a B2 Four Unit Sheet-Fed Offset Printing Machine, a Thermal CTP Machine, and a Desk Top Laser Engraver Machine.
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) RE-INVITATIONINTERNATIONAL TENDERNo.01/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites International all eligible bidders for the supply of
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁት የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደንበኞች በሊዝ ፋይናንሲንግ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Laptop Charger
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34c32006-5118-4d64-829e-91b9b57cf5ec/open Lot Information
ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለም/ፕሬዚዳንት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c66405d-a8e8-469c-a2c0-689a8e4f915e/open Lot Information
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Electronics Material
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a30d0e3a-1eab-44ad-a54a-37572ef1a3fd/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ዳይፐር 270 ባለ 4ቁጥር 30ባለ 3ቁጥር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7c0c2540-e651-4e10-b4c8-2d485b4da8f7/open Lot Information
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ከጤና ሚኒስቴር በSDG ፕሮግራም ድጋፍ በክልላችን የንፅህና ግብይት ተግባራት ለማጠናከር እንዲሁም ዘላቂነቱን ለማረጋገጥ በጀት የተላከልን መሆኑን የሚታወቅ ሲሆን የንፅህና ግብይት ተግባራትን ለማጠናከር የተለያዩ የንጽህና ምርቶች አቅርቦት ግዢ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ከጤና ሚኒስቴር በSDG ፕሮግራም ድጋፍ በክልላችን