Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 04, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ቄስ አሰፋይፍሩ እና በፍ ባለዕዳ እነ ዳኛቸው ይፍሩ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር

በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Ethiopian Herald (Apr 04, 2026) RE-INVITATION TO BID Ethiopian Red Cross society Oromia Branch office invites local eligible Contractors forms Category BC-4 /GC-5 with valid trade license, registration certificate, tax

Ethiopian Red Cross Society Oromia Branch Invites Contractors (Category BC-4/GC-5) to Bid for the Construction of a G+3 Multipurpose Building in Negele Arsi Town, West Arsi Zone.

Addis Zemen (Apr 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሽያጭና ሜካናይዜሽን አገልግሎት ዘርፍ የሩዝ የምግብ እህል ሽያጭ ጨረታ የጨረታ ቁጥር ኢግስኮ የግ/ው/ሽ/ሜ/አ/ዘ ግጨ/ሸ05/2018 በኢትዮጵያ

በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሺያጭና ሜካናይዜሽን አገልግሎት ዘርፍ በቦንጋ ቅርንጫፍ ተከማችቶ የሚገኘውን ሩዝ የምግብ እህል ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a7ce842f-5751-4c63-b6c0-80ff3a9601e7/open Reference Number: ESA-NCB-G-0037-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ESA/NCB/0037/P/2018/BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Sport Academy: Procurement of Printing Product Research and Constantine Material

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በደቡብ ኢት/ክ/መ/በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት የመንገድ መብራት ፖል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ክ/መ/ በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት በቁጥር ቡ/ማ/1606/218/

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በእንስሳት እና አሣ ሀብት ልማት ቢሮ በከልል በጦርነት የተጐዱ አካባቢዎች የእንስሳት መሰረተ ልማቶችን መልሶ ማቋቋም ፕሮጀክት ለፕሮጀክቱ አገልግሎት የሚውል በ2018 ዓ.ም በሪስቶር ፕሮጀክት በጀት የሞተር ሳይክል እና የመኪና ጎማ በሀገር ውስጥ ገበያ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Reputable and Licensed Suppliers to Bid for the Construction of Women’s and Girls Friendly Safe Spaces in Kondal Woreda, West Wollega, Oromia Region.

Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Ejensiin Bittaa Fi Dhabamsiisa Qabeenya Mootummaa Sibiloota Cacaboo Gosa Addaa Addaa, Gommaa Gosa Addaa Addaa Qorqorroo Ciccitaa Gosa Addaa Addaa Fi Meeshalee Biiroo Keessaa Gosa Addaa Addaa Tajaajilaan Alaa Caal-baasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.

Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee Irraa KM 580 Fagaattee Kan Argamtu Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Dorgoomsiisee Dhiyeessisu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee irraa KM 580 fagaattee kan

Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara Bajeeta 2019 Itti Seekteroota Jala Jiraaniif Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meesdhaalee Bra 2019 Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara bajeeta

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አምቦ ሪጅን በአምቦ ሪጅን ስር በተለያዩ ቦታዎች አምቦ፣ ወሊሶ፣ ቱሉ ቦሎ፣ ሰደን ሶዶ፣ ባኮ እና ጌዶ ተከማችተው የሚገኙ ተቀቅለው ያገለገሉ የእንጨት ምሶሶዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Three (3) Integrated Hammer Mills (Lime Crusher Machines), Including Construction Facilities, for Agricultural Lime Production.

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ህትመቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት