Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b79f41cb-fe1e-4389-a835-417aec5e63a6/open Reference Number: MILL-NCB-G-0018-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MILLs-NCB-G-0011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Irrigation & Lowlands: Procurement of Electro Mechanical Spar Part (የመገጭ ሰርባ መስኖ ፕሮጀክት የጥገና ዕቃዎች ግዥ)

Bekur (Apr 06, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አብክመ አብብማቴልድ/የት-ል-ሽ-01/06/2018 የአማራ ብረታ ብረት ኢንዱስትሪና ማሽን ቴክኖሎጂ ልማት ኢንተርፕራይዝ በስሩ የያዛቸውን የተለያየ የፈረስ ጉልበት ያላቸውን የኬዝ ባለ 127 እና 110

የአማራ ብረታ ብረት ኢንዱስትሪና ማሽን ቴክኖሎጂ ልማት ኢንተርፕራይዝ በስሩ የያዛቸውን የተለያየ የፈረስ ጉልበት ያላቸውን የኬዝ ባለ 127 እና 110 እንዲሁም ማሲ ፈርጉሰን /MASSY FERGUSEN/132 የፈረስ ጉልበት ትራክተሮች የትራክተር ማረሻ አቦሎ /Abollo/፣ የበቆሎ መፈልፈያ ማሽን እና የብረት ሸልፍን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

የአማራ ልማት ማህበር (አልማ) ለቢሮ እና ለገቢ ማስገኛ እየተጠቀመባቸው የሚገኙ ህንፃዎችን ማለትም አዲስ አበባ (የቦሌ ባለ አራት ወለል ህንፃ እና አራት ኪሎ ባለ አራት ወለል ህንፃ)፣ ባሕር ዳር ባለ አራት ወለል ህንፃ፣ ደሴ ባለአራት ወለል ህንፃ፣ ደብረ ብርሃን ባለ አራት ወለል ህንፃ እና ጎንደር ባለ አንድ ወለል ህንፃ በዘርፉ ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶች ለ2ተኛ ጊዜ በግልጽ ጨረታ በማወዳደር As Built Design እና የህንፃ ግምታዊ ዋጋ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 06, 2026)  የተያዙና  የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 47/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ  የተለያዩ ንብረቶችን የተሸከርካሪ

በጉምሩክ ኮሚሽን የአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ባሉበት ሁኔታ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Electric Utility (EEU) is Requesting Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms for Project Management and Supervision of Distribution Network Strengthening to Improve Power Reliability in 18 Towns Under the Power Sector Reform, Investment and Modernization in Ethiopia (PRIME-1) Project.

የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 1009 2. ለሽያጭ የቀረበው ሰነድ ጠቅላላ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች የሐራጅ ጨረታ ቁጥር ሐ-05/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት

Atronos One Member PLC is Inviting Competent Audit Firms to Perform the Examination of its Financial Statements for the Period from July 8, 2025, to July 7, 2026.

Addis Zemen (Aug 04, 2026) External Auditor Vacancy Atronos one member PLC desires to invite competent audit firms that can

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፋፋግ/ግጫ-003/2019 ተቋማችን የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Cluster of Tigray and Afar Regions as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6).

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Oromia Region as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6), Financed by the World Bank.

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6) Covering the Clusters of Sidama, South Ethiopia, South West Ethiopia, and Central Ethiopia Regions.

የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት ሁኔታ ለቢሮ፣ ለመኖሪያ እና ተዛማጅ ለሆኑ አገልግሎቶች ማከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 03, 2026)  የህንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት