Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ደረጀ የሺጥላ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ እየሩሳሌም ጌታቸው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/262727 በ29/03/2017
በድጋሚ የወጣ የተሽከርካሪዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሂሩት ቀለመወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ባንቻየሁ ይርታው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/268348 19/02/2018 ዓ/ም
በድጋሚ የወጣ የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/39773ac8-3a02-4bed-9cef-3f9f9518351b/open Reference Number: WU-NCB-G-0064-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-De-0035-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የንጽህና መጠበቂያዎች ግዥ ወዩ/ል/ህ/ካ/
Government (Apr 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/56dd1cb0-04c0-4248-af3c-8cbc49593114/open Invitation to Bid Procurement of Utilities Management Services Procurement Reference No: WU-NCB-G-0159-2018-BID-OpenProcurement
Wollo University: Procurement of Utilities Management Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ዕቃዎች አገልግሎቶች ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/0011/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ. ከስር የተዘረዘሩትን ዕቃዎች አገልግሎቶች ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ
መልካ አዋሽ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ዩኒየን ለ2018 በጀት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ መልካ አዋሽ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ዩኒየን ለ2018 በጀት የሚውሉ፡_ የትራከር (IVCO Traker) የትራክተር ፣
Ethiopian Federal Police: Construction Material 119/2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cc0b1a4-986a-4b96-be71-ada1265ea956/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 58/2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d64cab34-00dc-41ec-a2c6-68c638cd96dc/open Lot Information
Ethiopian Environmental Protection Authority: Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da5e60e0-ebe3-4edf-afdb-ac4af4ee53e8/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: ላምኔት አልበም 40 ሴንቲ ሜትር በ 60 ሴንቲሜትር የሆነ 70 ፎቶዎችን ያካተተ የፔጅ ብዛት 16 የሆነ እና ህትምትና ዲዛይን ጨምሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50536897-0154-4d9c-a6f3-326e782c2e6f/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: Ø 8 -10 ውፍረት 6 ሜትር ቁመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb4facb6-67db-4855-80cc-e35029ac1dce/open Lot Information
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቤት ልዩ መለያ ላይ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 04, 2026) እርማት አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ጥር 17 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የሐራጅ ሽያጭ