Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 02, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት
በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/13526b05-db44-4b47-b0a7-aa9d92c14f34/open Reference Number: WU-NCB-G-0036-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC–NCB-G-GB-0017-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የተሸከርካሪ ጎማና ባትሪ ዕቃ ግዥ(ወ/ዩ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ)
Addis Zemen (Apr 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥ አአትማባ/ብግጨ/ግዳ/16/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን የፅዳት አገልግሎት የሚሰጥ ድርጅት፣ በኤሌክትሪክ የሚሰራ ሚኒባስ ተሽከርካሪ ኪራይ እና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትራፊክ ማኔጅመንት ባለስልጣን የፅዳት አገልግሎት የሚሰጥ ድርጅት፣ በኤሌክትሪክ የሚሰራ ሚኒባስ ተሽከርካሪ ኪራይ እና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ግዥዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱንና እቃዎቹን ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ አባይነሽ ገለቱ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ለማ ገለቱ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የይዞታው ስፋት 362.49 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Justice፡ Procurement of Hotel Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8c72351d-9ad3-4286-b0e6-935610b048f1/open Lot Information
The Sidama Regional State Cooperative Development Agency is Seeking Legally Registered and Qualified Contractors (BC/GC-3 and Above) for the Construction of a Modern Agro Input and Output Warehouse and Storage Facility in Shebedino Woreda, Sidama Region.
Addis Zemen (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BID Procurement Reference No. ET-SR FSRP-545842-CW-RFB Sidama Regional State Cooperative Development Agency, hereby
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ የህዝብ ማመላለሻ አውቶብስ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡- አግጨ /008/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1.በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Trellix Antivirus License Renewals for VDI Users and Servers.
Addis Zemen (Jul 28, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02558 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
The Oromia Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Solar PV Systems for Existing Water Schemes that Ceased Operations Due to Fuel Costs and Fluctuations.
Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BIDS Project: One WaSH National Program phase II (OWNP-CWA Phase II) Contract Title:
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- ለግቢ ውስጥ መድኃኒቶች እና የህክምና
የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም. ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7116a40e-5917-4cf1-ba2e-d8d02803f77c/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50b45abd-608c-4396-9c49-cfdf4b0b85ec/open Lot Information