Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 05, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011፣ 9790 እና 216/92 መሰረት ከዚህ በታች የቀረቡትን የመያዣ ንብረቶች በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ቁጥር፡ ወጋገን
ወጋገን ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/46fb8194-c663-4904-a7ef-891dcdac0651/open Reference Number: ECC-NCB-G-0252-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/G/0022/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: ለተሽከርካሪ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ
Bekur (Apr 06, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ /ቁ የተበዳሪ ስም
ፀደይ ባንክ አ.ማ. እንጅባራ ዲስትሪከት ወተት ማቀናበሪያ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Apr 06, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የ2016 እና የ2017 በጀት ዓመት ሂሳብ በተፈቀደላቸው ኦዲተሮች ኦዲት ለማስደረግ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች
የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የ2016 እና የ2017 በጀት ዓመት ሂሳብ በተፈቀደላቸው ኦዲተሮች ኦዲት ለማስደረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የቦይለር ቴርሞስታት 1500 ዋት ኮምፕሌት፣ LED ፍሎረሰንት 18 ዋት፤ኤሌክትሮ ቫላስት 72 ዋት ፤ተንጠልጣይ አምፖል 12 ዋት ፤ሲፎኒ ፍሊክሴብል ባለ 40 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b50c0f-0f74-42fc-8545-b40afbe87f88/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission Adama Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b0f541a1-6878-4f12-acac-2b4827d1ae9a/open Invitation to
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e983e75e-72db-4b72-ba1f-0a3cca9e6f27/open Invitation to
The Carter Center Ethiopia (TCCE) Invites Sealed Bids from Registered Suppliers for Different Materials
The Reporter (Mar 07, 2026) INVITATION FOR ADVERTISEMENT OF BID NCB NO. 006/2026 TCC-E The Carter Center Ethiopia is a
የቤኒሻንጉል-ጉሙዝ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም ለሚቋቋመው አንድ የአካቶ ትምህርት (IERC) ድጋፍ መስጫ ማዕከል ለልዩ ፍላጎት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የልዩ ፍላጎት ቁሳቁሶችና መሳሪያዎች፣ ለልዩ ፍላጎት ለስደተኛ ትምህርት ቤቶች ድጋፍና አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ቁሳቁሶች እንዲሁም ለትምህርት ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የሚኒ-ሚዲያ ቁሳቁሶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04 የቤኒሻንጉል–ጉሙዝ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በግዥ መለያ ቁጥር BGRS Edu-NCB-Open
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ በዞን ደረጃ ለሚሠራው የብልፅግና ፓርቲ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት B+G+10 ሁለገብ የቢሮ ግንባታ ጨረታ እንዲወጣለት በሰጠው ውክልና መሠረት በደረጃ 1Gc/1Bc የሆኑ ህጋዊ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግንባታውን ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 06/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ
ያገለገሉ 397 የቢሮ ተሽከርካሪ ወንበሮች፣ 131 ዴል ኮምፒዩተሮች ከነ አክሰሰሪው፣ የቢሮ ጠረጴዛ፣ የአዳራሽ ወንበሮች እና ሌሎች ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙሉቀን በዛብህ እና በፍ/ባለዕዳ ፐርፐዝ ብላክ ኢት ኤች ትሬዲንግ አ.ማ. መካከል
በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የአብቹና ኘኣ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የአብቹና ኘኣ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለአብቹና በወረዳው
Livestock Development Institute Invites Eligible Bidders for the Procurement of Construction Materials
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa9b9c0-f73f-40ea-8acd-08491027252c/open Invitation to