Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5ca9540f-b014-41e0-8c5b-629e663d49e5/open Reference Number: ECC-NCB-G-0492-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: KBO/G/NCB/34/2018/Bid Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement for Chair Cloth ኮምቦልቻ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
Reporter (Apr 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሠረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: በመሆኑም ተጫራቾች
ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 08, 2026) Invitation to Bidders (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) Ethiopian Shipping and Logistics kombolcha port and terminal Branch office would like to Invite Interested and Eligible Bidders
Ethiopian Shipping and Logistics – Kombolcha Port and Terminal Branch Office Invites Bids for Security Guard Services, Employee Safety Shoes, Employee Uniforms, Annual Stationery and Sanitary Materials.
Government (Apr 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c25874d6-ae17-4c9f-b0c5-1316731d06e2/open Lot Information Procurement Reference Number: AU-NCB-G-0191-2018-PUR Object of Procurement: የተለያዩ የኤሌትሪክ ዕቃዎች
አምቦ ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Rent Service
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/effa4ba8-e128-49f5-9fd9-8ccd7d862c29/open Lot Information
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ
የጠበላ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት ዩኒት ኮንስትራክሸን ማቴሪያል (ስሚንቶ፣ ቆርቆሮ፣ ሚስማር ወዘተ) የማዕድን ውጤት/ግብዓት (ድንጋይ፣ አሸዋ፣ ጠጠር) የደን ውጤት (ባህር ዛፍ እንጨት) ኤሌክትሮኒክስ (ኮምፒተር፣ ፕሪንተር ወዘተ) ጽ/መሳሪያ (ኮፒ ወረቀት እስኪርቢቶ ወዘተ) የመኪና ጎማ፣ ሞተር ሳይክል እና የመኪና መለዋወጫ ዕቃ የመኪና ሠርቪስ እና ፈርኒቸር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 01/2019 በዚህ ጨረታ የሚሳተፉ ተጫራቾች ጨረታውን የሚያቀርበው በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gooroo Guutuu, Bara Baajataa 2019 Keessatti Tajaajila Manneen Hojii Aanaa Gooroo Guutuuf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Dhaabbataa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataafi Uffata Seeraa, Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa 001/2019 Baasuudhaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 04, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gooroo Guutuu, bara baajataa 2019 keessatti tajaajila manneen hojii
በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/ ስፖርት ጽ/ቤት ለሽያጭ የሚውሉ ባህር ዛፍ እና ዲክራሲ ግራር መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/
የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የስንዴ ዘር ከተከማቸበት ከተማ ወደ ሚፈለገዉ ቦታ ለማጓጓዝ፣ የሰብል ጥበቃ ቁሳቁስና የተለያዩ ኬሚካሎች፣ የዘር ማበጠሪያ ማሽን መለዋወጫ፣ የደንብ ልብስ፣ የላብራቶሪ ማቴሪያልና የዘር ታግ ህትመት ለመግዛት እና የተለያዩ ለዘር የማይሆኑ ሰብሎች፣ የተለያዩ ብጣሪዎች እና ያገለገሉ ጆንያዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የስንዴ ዘር ከተከማቸበት ከተማ ወደ ሚፈለገዉ ቦታ ለማጓጓዝ፣ የሰብል ጥበቃ
በአብክመ ጤና ጥበቃ ቢሮ የቡሬ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ቡሬ በ2019 በጀት ዓመት ዓመታዊ ውል በመያዝ ኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና ጀኔሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አውጥቶ ማሰራት እና መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ጤና ጥበቃ ቢሮ የቡሬ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ቡሬ በ2019 በጀት ዓመት ዓመታዊ ውል
National Intelligence and Security Service: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4834ffba-87d2-4225-bbb0-9437ea2a5f51/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Infant Child Room Materials
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1af9b0b7-6cb7-46eb-a157-90892202b0b7/open Lot Information