Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 08, 2026) Ethiopian Agricultural Business Corporation Seed Supply Sector (SSS) Re-Invitation for the Supply of Different Kgs Poly Bags Tender No.SSS/OT/PPB01/2026 1. The seed supply sector (SSS)

The Seed Supply Sector (SSS) Re-invites Sealed Bids from Interested Eligible Bidders for the Supply of Different Kgs of Poly Bags

Government (Apr 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fba86bf8-f735-4a2b-95b7-247b522c149c/open  Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: AATPTC-NCB-G-0026-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Addis Ababa Tegbareid Poly Technic College፡ Procurement of Spare Parts

Government (Apr 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0cccd6a8-25a8-4603-933a-ea5b03b62f1c/open  Invitation to Bid  Procurement of Fuel and Lubricants Procurement Reference No: EFP-NCB-G-0145-2018-BID-Open-Re-bidProcurement

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Fuel and Lubricants

2merkato.com (Apr 08, 2026) የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ሰነዱ የወጣበት

ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ። ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ!

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት የእርሻ መሳሪያ ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሥርዓት መሰረት ገዝቶለት

ሀኪድ በኢትዮጵያ ከ2018 በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሶስት ዓመታት የማህበሩን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ በምዝገባ ሰርተፊኬት ቁጥር 6187 የሲቪል ማኅበረሰብ ድርጅቶች ባለሥልጣን ተመዝግቦ የሚንቀሳቀሰው ሀገር

አዲስ ብርሃን ቅ/አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 001/2018 አዲስ ብርሃን ቅ/አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች

ኤጂ ትራንስፖርት አ.ማ. (AG Transport S.C.) ለ2019 የበጀት ዓመት የሂሳብ ምርመራ (Audit) ሥራ ለማከናወን በፌዴራል መንግሥት ዕውቅና የተሰጠውን እና በሙያው ፈቃድ የተረጋገጠ የውጭ ኦዲተር በጨረታ ለመምረጥ ይፈልጋል

ኢትዮ ቴሌኮም በጨረታ ቁጥር 4286739 የተለያዩ የህግ ክፍል ሥልጠናዎችን ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በሀገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ  ኢትዮ ቴሌኮም በጨረታ ቁጥር 4286739 የተለያዩ የህግ ክፍል ሥልጠናዎችን ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን

የሀረሪ ህዝብ ክልል መንግስት የቤቶች ልማት እና የመንግስት ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የተለያዩ የግንባታ ስራዎችን በኮንስትራክሽን ዘርፍ የተሰማሩ ስራ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀረሪ ህዝብ ክልል መንግስት የቤቶች ልማት እና የመንግስት ኮንስተራክሽን ኤጀንሲ የተለያዩ የግንባታ ስራዎችን

God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo Bara Baajetaa 2019tti Seekteroota Aanichaatiif Kan Barbaachisu Meeshaalee Barruu Qulqullina Dhumoo Biiroo Keessa Farnicharootaa Fi Elektroniksii Akkasumaas, Meeshaalee Konkolaataa Fi Mootorsaayikilaa Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada

የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድኃኒት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት በተዘዋዋሪ ፈንድ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ ለመፈፀም የዘመኑን

Oromia Steel Pipe Mill PLC is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 5,000 Tons of Hot Rolled Steel Sheets in Coil (7mm Thickness, 1000/1500mm Width) Conforming to JIS/EN/ASTM/GB Standards.