Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ccb56de1-f8b6-4aec-a31e-b5548ce1095f/open Invitation to Bid Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter Procurement Reference

Oromia Science And Technology Authority Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter

Dire Gazetta (Apr 01, 2026) ለ3ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት supply of pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም

የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት Supply of Pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል

Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d0cd9a61-451a-45f3-87c7-7cde99f44966/open Reference Number: JKU-NCB-G-0058-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: JKU-NCB-G-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Jinka University: Procurement of Computer Spare Parts-2018

Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/be58f1eb-aa04-402a-963a-47435289dc12/open Reference Number: CSC-NCB-G-0006-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: CSC/NCB/BID/001/2018 Procurement Information Procurement Type:

FDRE Civil Service Commission፡ Procurement Requisition of Electronics Material

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Program Medicines

Government (Jul 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a395fc6e-3be3-49d5-b917-4983d14b7e54/open Invitation to

የ2 ሚክሰሮች (ሲሚንቶ መቀላቀያ) ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃላ/የተ/የግ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ሶከም ኮንስትራክሽን መካከል ስላለው የፍርድ

አድቮኬትስ ኢትዮጵያ የ2018 ዓ.ም በጀት መዝጊያ አመታዊ ኦዲት እንዲደረግለት የውጭ ኦዲተር በጨረታ አወዳድሮ ለመቅጠር ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ አድቮኬትስ ኢትዮጵያ የ2018 ዓ.ም በጀት መዝጊያ አመታዊ ኦዲት እንዲደረግለት የውጭ ኦዲተር በጨረታ

Wolaita Sodo University: Procurement of Building Construction

Government (Jul 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0fa66ed6-d8c3-4b8c-b000-4bf570e8cd83/open Invitation to

በደብረብርሃን ዩኒቨርሲቲ መገዘዝ ንግድና የማማከር ሥራዎች ኢንተርፕራይዝ የውጭ ኦዲት አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደብረብርሃን ዩኒቨርሲቲ መገዘዝ ንግድና የማማከር ሥራዎች ኢንተርፕራይዝ የውጭ ኦዲት አገልግሎት

የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ በጎንደር ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ በአዘዞ ክ/ከተማ ለደረስጌ ጤና ኬላ ግንባታ ስራ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ በጎንደር ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ በአዘዞ ክ/ከተማ

ደብረ ቁስቋም የበጎ አድራጎት ማኅበር የ2018 በጀት ዓመት ኦዲተር ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) ማስታወቂያ ደብረ ቁስቋም የበጎ አድራጎት ማኅበር በበጎ አድራጎት ስራ ላይ የተሰማራ ሃገር በቀል የበጎ አድራጎት

የቦታ ስፋት 408 ካ/ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት መላኩ ብርሃኔ እና በፍ/ባለዕዳ ፍሬወይኒ ብርሃኔ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

የመኪና ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ሮቤል ገ/ሊባኖስ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አበባ ገሰሰ መካከል ስላለው የፍርድ