Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 05, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎች ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተለመከቱትን ንብረቶች በተሻሻለው በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮችና ለማይክሮ ፋይናንስ በተሰጠው
ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bbea9a6f-a4b8-426e-b83c-e2b0302de4be/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0126-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/001/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Car Wash Service
Addis Zemen (Apr 05, 2026) ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 73 2018፡74/2018 ፣75 /2018:76/2018 :77/2018 78/2018:79/2018 80/2018 እና 81/2018 የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥኑሥርዓት ባለመፈጸመ ምክንያት እና በህገ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የሰላምና ፀጥታ ቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀ/ የተቋሙ ስም፡- ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሰላምና ፀጥታ ቢሮ ለ/ አድራሻ ፡- ወላይታ
Injibara University Procurement of Educational Materials
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/024f5a6f-c4f3-45bd-ad22-dc010b823ff9/open Invitation to
መደወላቡ ዩኒቨርሲቲ: መወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ ለህፃናት መዋያ አገልግሎት የምዉል የዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ee903da3-b8ce-4436-8604-ce9c7fe0ad06/open Invitation to Bid
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ እና ቀላል ተሽከርካሪዎችን ለ5 ዓመት በሚቆይ ውል ተጫራቾችን አወዳድሮ የጥገና አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ኢኤአ‐ባሪ/ግብጨ/011/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ
የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን ሞተር ሳይክል በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Feb 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር መደበኛ/00 (10)/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ፦ ሞተር ሳይክል በግልፅ
በድሬዳዋ አስተዳደር ዋሄል ጤና ጣቢያ፣ ዋሄል ከለስተር እና ለገኦዳ ጤና ጣቢያ በ2018 ዓ.ም. መደበኛ የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን የጽዳት ዕቃ፣ የፅህፈት ዕቃ፣ የመኪና ዕቃ፣ ከፊል የህንፃ መሣሪያ እና የምግብ ደረሰኝ ማቅረብ የሚችል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Feb 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር ዋሄል ጤና ጣቢያ፣ ዋሄል ከለስተር እና ለገኦዳ ጤና ጣቢያ በ2018 ዓ.ም
የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት የኤሌክትሮኒክስ ጥጋና፣ ሌሎች ጥጋና ስራዎች፣ የትምህርት እቃዎች፣ ለህክምና እቃዎች እና ለህትመት እቃዎች ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ/ክ/ከተማ አስተዳደር የወረዳ 4 የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢ የአራብሳ 1ኛ/ደ/ት/ቤት ለ2018ዓ.ም
የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና ተሣቢዎችን፣ ውድቅዳቂ ብረታ ብረት (wrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና
የኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የመንግሥት ግዥና ንብረት ማስወገድ ኤጀንሲ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች እና ሞተር ሳይክሎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የመንግሥት ግዥና ንብረት