Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፤ የፅኅፈት መሳሪያዎች፤ የደንብ ልብስ፤ የፅዳት እቃዎች፤ የተሽከርካሪ ጎማዎች የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት የወጣ ጨረታ ኤረር
ኤረር የገበሬዎች ኃ.የተወሰነ የህብረት ሥራ ዩኒየን አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅኅፈት መሳሪያዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎች፣ የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03-2019 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌከትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ ዕቃዎችንና እና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: ERCS/WRKS/0049/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ ደረቅ ቆሻሻን በተሸከርካሪ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት ለሚችሉ በጽዳት አገልግሎት ዘርፍ ፈቃድ ላላቸው ተጫራች ማሕበራት/ድርጅት የወጣ ለ2ኛ
የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ በከተማው ውስጥ በሚሰጠው ስምሪት መሰረት በጽዳት ማህበራት ከቤት ለቤት የሚሰበሰበውን ደረቅ ቆሻሻ በተሽከርካሪ በመቀበል እስከ ቆሻሻ ማስወገጂያ ቦታ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት የሚፈልጉ ድርጅቶችን/ማህበራቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ውል ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ
የቦታ ስፋት 78.59 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ትዕግስት ጣሰው እና የፍ/ባለዕዳ ስመኝ አሰፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ መኪና፤ ሞተር ሳይክል፤ የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና ያገለገሉ ኮምቲውተር ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አዉዳድሮ ለተጫራቾች መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ መኪና፤ ሞተር ሳይክል፤
ድጋሚ የወጣ ያገለገለ የ3L ሚኒባስ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 25, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ ብድርና ቁጠባ ህ/ሥራ/ማ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ መብራቱ በላይ
Oromia Construction Corporation (OCC) is Inviting Eligible Bidders for the Purchase of Different Types of Fittings for the Yabello Town Water Supply Project (Lot-1).
Addis Zemen (Jul 25, 2026) INVITATION FOR BID Bid TENDER Ref. No. NCB/OCC-029/2026. Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
The Clinton Health Access Initiative (CHAI) Ethiopia, in Partnership with the Ministry of Health and the Korean Organization for International Health (KOFIH), Invites Bids for the Supply and Delivery of ICT Equipment and Cabinet Organizers.
Addis Zemen (Jul 25, 2026) Invitation for Bid Procurement of ICT Equipment and Cabinet Organizers IFB #CHAI/EM/KOFIH/001/26 The Clinton Health
Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union Invites Eligible and Qualified Consultancy Firms (Grade 4 and Above) to Submit Bids for the Design of a Coffee Processing Warehouse and its Facilities Located in the Boran Dejen Area of Dire Dawa City Administration.
Addis Zemen (Jul 25, 2026) INVITATION TO CONSULTANCY SERVICE BID Procurement reference Number:- OCFCU/08/2026 Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union LL
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 13 ራዕይ ጤና ጣቢያ በ2019 ዓ.ም 1ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ የተለያዩ መድሀኒቶች እና አላቂ የህክምና ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፤ ቋሚ እቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የተለያዩ ህትመቶች እና የጥገና እቃዎችን አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 13 ራዕይ ጤና
በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ስር የሚገኘው የወረዳ 11 ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችና ስራዎች በ1ኛ ዙር ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ስር የሚገኘው የወረዳ 11 ጤና ጣቢያ የሚከተሉትን እቃዎችና ስራዎች በ1ኛ ዙር ን/ሰ/ወ11/001/2019