Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990(እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ለንግድ አገልግሎት የሚውል ህንጻ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) Re-Bid Announcement BID CLOSING DATE EXTENSION NOTICE PROCUREMENT OF INSTALLATION OF GREENHOUSE AT SOUTHWEST  ETHIOPIA REGION, KEFFA ZONE, GIMBO WOREDA, AMANI KEBELE, WATER SOURCE; NEARBY PERENNIAL RIVER

SNV Netherlands Development Organization Would Like To Notify Amendment of Bid Submission

Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሻሻለው 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻነት

አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bid Extension for Request for Applications (RFA): Selection of Private Solar Developers to Install Solar Water Supply Pumps in Seven Communities Using a Lease-to-own Model Under the Solarizing Community Water Supply Project (Phase II), Implemented by Winrock International.

Ambo Farmers’ Cooperative Union is Seeking Qualified and Experienced Consulting Firms to Conduct a Comprehensive Feasibility Study for the Establishment of a Maize Processing Factory.

Addis Zemen (Aug 17, 2026) Consultancy Service Advertisement Ambo Farmers’ Cooperative Union invites qualified and experienced consulting firms to conduct

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ ሥራዎች ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡06/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ

የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የፕላስቲክ ባልዲ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፕላስቲክ ባልዲ (plastic bucket/container) ግዥ ዝርዝር Item No Description   unit quantity Location 1.

Ethiopian Airlines Group is Inviting Bids from Eligible Ethiopian Manufacturers for the Supply of Leather Belts for the Aviation Security Main Department (NISS) Personnel.

Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) Invitation to Bid for the supply of Aviation Security main department (NISS) personnel leather belt

በምስራቅ ወለጋ ዞን የሌቃ ዱለቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሌቃ ዱለቻ ሴክተር መስሪያ ቤቶች የጽሕፈት፣ የጽዳት፣ አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ የሰራተኞች ደንብ ልብስ፣ የኤሌክትሮኒክስ፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ ሞተር ሳይክል፣ የክህሎት ትምህርትና፣ ሥልጠና ኮሌጅ ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማ እና የሞተር ሳይክል ጎማን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Waajjirii Maallaqaa Bul/M/Yaaballoo Bittaa Meeshaalee Tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaa Oolan Garaa Garaa Bituu Barbaada

Addis Zemen (Aug 17, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirii Maallaqaa Bul/M/Yaaballoo bittaa meeshaalee tajaajilaa waajjiraalee mootummaa oolan kan akka: 1. uffata

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የወላይታ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዲስከበሪ ሞተር ሳይክል ባለ 125 Cc፣ የኤሌክትሪክ ሞተር ቢስክሌት ተጠባባቂ ባትሪ ያለው እና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

ንፋስ ስልክ ቀለም ፋብሪካ ሃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር ያገለገሉ አይቬኮና ሲኖ ትራክ ከባድ የደረቅ ጭነት ተሽከርካሪዎች የመጫን አቅም ክብደት 400 (አራት መቶ) ኩንታል የሆኑትን ባሉበት ሁኔታ ተጫራቾች አይተዋቸው በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል