Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 05, 2026) ፀደይ ባንክ/አ.ማ/ Tsedey Bank (S.C) በድጋሚ የወጣ የሽያጭ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/003/2018 ፀደይ ባንክ አማ ያገለገሉ ሁለተ ሚድ ባሶች እና አንድ ቮልስ ዋገን አዉቶ ሞቲቭ መኪኖችን

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ሁለት ሚድ ባሶች እና አንድ ቮልስ ዋገን አዉቶሞቲቭ መኪኖችን በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 05, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር የመኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 05, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 023/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Apr 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 31/2018 በተለያየ ጊዜያት ለሚያካሂዳቸው ውድድሮች የሩጫ ስፍራ ዝግጁ ለማድረግ ለልኬት የሚሆኑ ከታች የተጠቀሱትን እቃዎች በተያያዘው ስፔስፊኬሽን መሠረት በሀገር

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በተለያየ ጊዜያት ለሚያካሂዳቸው ውድድሮች የሩጫ ስፍራ ዝግጁ ለማድረግ ለልኬት የሚሆኑ እቃዎች በተያያዘው ስፔስፊኬሽን መሠረት በሀገር ውስጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee Irraa KM 580 Fagaattee Kan Argamtu Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Dorgoomsiisee Dhiyeessisu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee irraa KM 580 fagaattee kan

Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara Bajeeta 2019 Itti Seekteroota Jala Jiraaniif Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meesdhaalee Bra 2019 Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara bajeeta

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አምቦ ሪጅን በአምቦ ሪጅን ስር በተለያዩ ቦታዎች አምቦ፣ ወሊሶ፣ ቱሉ ቦሎ፣ ሰደን ሶዶ፣ ባኮ እና ጌዶ ተከማችተው የሚገኙ ተቀቅለው ያገለገሉ የእንጨት ምሶሶዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Three (3) Integrated Hammer Mills (Lime Crusher Machines), Including Construction Facilities, for Agricultural Lime Production.

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ህትመቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት

Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo Sektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Baajataa Bara 2019 Meeshaa Bituu Barbaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii ifaa Lakk 01/2019  Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo

Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree Meeshaalee Sekteroota Aanaa Keenyaaf Tajaajilu Meeshaalee Dorgomsiisee Bituu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk. 01, 2019 Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree meeshaalee sekteroota

Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Sektaroota Aanaa Isa Jala Jiran Hundaaf Beeksiisa Caalbaasii Ifaadhaan Dorgoomtoota Seeraa Qabeessaa Ta’an Waldorgomsisuun Meeshaalee Bituu Barbaada.

በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የሊሙ ገነት ገንዘብ ፅ/ቤት ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም ባወጣው የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል