Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Apr 05, 2026) የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ሰነዱ የወጣበት
ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ። ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ!
Addis Zemen (Apr 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0144/26 1. ዳሸን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Apr 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0011/26 ዳሽን ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 04, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ቄስ አሰፋይፍሩ እና በፍ ባለዕዳ እነ ዳኛቸው ይፍሩ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b13c354d-a8be-48ab-9051-4155a0c33bab/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Cleaning Service
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b94e25e5-1622-41ea-a282-f9fbacba21be/open Lot Information
በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መ/ደ/ሆስፒታል ኬምስትሪ ማሽን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መ/ደ/ሆስፒታል ኬምስትሪ ማሽን በግልፅ
የቤት የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ / ከሳሽ ፀደይ ባንክ ወልዲያ ቅርንጫፍ ነፈጅ ሙሉጌታ አስራት እና በአፈ
The Eight Youth-Led Organizations (YLOs), in Partnership with Emmanuel Development Association (EDA), Invite Bids for the Supply, Delivery, Installation, Commissioning, and After-sales Service of FIT Industrial Sewing Machines.
2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO BID (ITB) Supply, Delivery, Installation, Commissioning, and After-Sales Service of FIT Industrial Sewing Machines
የአዳሚ ቱሉ ጅዶ ኮምቦልቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በሥሩ ለሚተዳደሩ ባለበጀት መ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳሚ ቱሉ ጅዶ ኮምቦልቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በሥሩ ለሚተዳደሩ ባለበጀት
Ahadu Bank S.C Invites Eligible and Interested Bidders for the Supply of Stationary Materials (Lot I) and Network Materials (Lot II).
2merkato.com (Jul 28, 2026) AHADU BANK S.CInvitation to National Competitive BidReference No. Ahadubank/FPMD/003/2025/2026 Ahadu Bank S.C invites eligible and interested
የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች
የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል መድሃኒትና ሪኤጀንት ለሆስፒታሉ እና ለማህበረሰብ አቀፍ መድሃኒት ቤት እና የመጋረጃ ጨርቅ ጨረታ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የቀረበውን ዝርዝር