Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/81c23796-9e3d-4337-9583-3a806bbf56c7/open  Reference Number: EAA-NCB-G-0008-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: EAA/NCB/G/ —- 04/2018 Procurement Information

Ethiopian Agricultural Authority: Procurement of Laptop & Color Printer

Government (Apr 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fde3a6a-7126-4a74-82d1-3804be499508/open Lot Information Procurement Reference Number: DU-NCB-G-0135-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የለስላሳ

ዲላ ዩኒቨርሲቲ የለስላሳ መጠጥ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Apr 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0a09649d-88ce-4dad-8064-062cc935026e/open Invitation to Bid “Procurement of Vehicle” Procurement Reference No: AACAPPPDS-NCB-G-0025-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement

Addis Ababa City Administration Public Procurement and Property Disposal Service: Procurement of Vehicle

Government (Apr 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cca3c4a5-8cf2-4d78-a7f9-2790217c461c/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: LK-NCB-NC-0184-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices Market

Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Rent Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ AMFI/01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011

ኦሞ ባንክ አ.ማ. ወራቤ ዲስትሪክት በዋስትና የያዘውን ንብረት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ይሽጣል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) አንደኛ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦሞ ባንክ አ.ማ ወራቤ ዲስትሪክት በአዋጅ ቁጥር 97/90፤ 98/90 እና 592/2008

PUBLIC TENDER NOTICE FOR SALE OF GOVERNMENT OF ETHIOPIA TREASURY BILLS

Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) PUBLIC TENDER NOTICE FOR SALE OF GOVERNMENT OF ETHIOPIA TREASURY BILLS 1. WEEKLY TREASURY BILL

የኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ወረዳ 07 ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ወረዳ 07 ፋይናንስ ጽ/ቤት ከዚህ በታች

በኦሮሚያ ከልላዊ መንግስት በምስራቅ ሐረርጌ የጃርሶ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ባለበጀት የመንግስት መስሪያ ቤቶች የሚውሉ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው

በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት)

በአማራ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን በሚዳ ወረሞ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን በሚዳ ወረሞ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተር

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ወላይታ ዞን የአበላ አባያ ወረዳ ፋይናንስና ፕላን ጽ/ቤት የወረዳው ግብርና ጽ/ቤት ከEU/DDRM ፕሮጀክት ባገኘነው የገንዘብ ድጋፍ በወረዳው በሁለት ቀበልያት በአባይ ጉሩቾ ማዘጋጃ 4 ኪሎ መንደር እና በአበላ ሎንገና ቀበሌ የእንስሳት ጤና ኬላ እና የንፁህ መጠጥ ውሃ መስመር ዝርጋታና የቦኖ ግንባታ በሁለቱም ሎቶች የግንባታ ዕቃ ማቴሪያል/በማቅረብና የባለሙያ ጉልበት ዋጋ ጭምር የኬላውን ግንባታ ለማድረግና የውሃ መስመር ዝርጋታ፣ የቦኖ ግንባታ ለመሥራት ፈቃደኛ የሆኑና ሙሉ ግንባታውና ሥራውን ማቴሪያል አቅርቦ ገንብቶና ሠርቶ ለማስረከብ የሚችል የግንባታና የውሃ መስመር ዝርጋታ ባለሙያ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል