Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Apr 06, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አብክመ አብብማቴልድ/የት-ል-ሽ-01/06/2018 የአማራ ብረታ ብረት ኢንዱስትሪና ማሽን ቴክኖሎጂ ልማት ኢንተርፕራይዝ በስሩ የያዛቸውን የተለያየ የፈረስ ጉልበት ያላቸውን የኬዝ ባለ 127 እና 110
የአማራ ብረታ ብረት ኢንዱስትሪና ማሽን ቴክኖሎጂ ልማት ኢንተርፕራይዝ በስሩ የያዛቸውን የተለያየ የፈረስ ጉልበት ያላቸውን የኬዝ ባለ 127 እና 110 እንዲሁም ማሲ ፈርጉሰን /MASSY FERGUSEN/132 የፈረስ ጉልበት ትራክተሮች የትራክተር ማረሻ አቦሎ /Abollo/፣ የበቆሎ መፈልፈያ ማሽን እና የብረት ሸልፍን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Apr 06, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት የማንቀሳቀስ በትምህርት፣ በጤና እና በስራ ዕድል ፈጠራ ዘርፎች ድጋፍ በማድረግ ለክልሉ
የአማራ ልማት ማህበር (አልማ) ለቢሮ እና ለገቢ ማስገኛ እየተጠቀመባቸው የሚገኙ ህንፃዎችን ማለትም አዲስ አበባ (የቦሌ ባለ አራት ወለል ህንፃ እና አራት ኪሎ ባለ አራት ወለል ህንፃ)፣ ባሕር ዳር ባለ አራት ወለል ህንፃ፣ ደሴ ባለአራት ወለል ህንፃ፣ ደብረ ብርሃን ባለ አራት ወለል ህንፃ እና ጎንደር ባለ አንድ ወለል ህንፃ በዘርፉ ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶች ለ2ተኛ ጊዜ በግልጽ ጨረታ በማወዳደር As Built Design እና የህንፃ ግምታዊ ዋጋ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 06, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 47/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሸከርካሪ
በጉምሩክ ኮሚሽን የአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ባሉበት ሁኔታ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት በዞኑ ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መሥሪያ ቤት ሠራተኞች የደንብ ልብስ በግልጽ
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት በዞኑ ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መሥሪያ ቤት ሠራተኞች የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ባህር ዳር ዩንቨርሲቲ: የደንብ ልብስ እና ጨርቃጨርቅ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0deddcdd-09c9-4dc2-b4ad-7fb7f6ee8293/open
Embassy of the United States of America Will Hold an Online Auction Including but Not Limited to Appliances, Furniture, and Many More.
The Reporter(Feb 28, 2026) U.S. EMBASSY ONLINE AUCTION https://online-auction.state.gov/ Furniture, Generator, Office Cubicles and many More, On March 25-27, 2026
Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Eligible Bidders to Supply Seeds for a Nutrition Project in Aysaita Woreda, Afar Region.
The Reporter(Feb 28, 2026) TENDER NOTICE Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Welthungerhilfe/WHH wants to invite all interested
Ministry of Education: Purchase Requisition of Sewing Service /ስፊት/
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f3dd6f1-68d8-4393-a161-e38282d6e70b/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medicines//ppp//
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56cd44ed-ed24-43dd-818f-e7a30c7b265e/open Lot Information
Institute of Foreign Affairs: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34f18818-3c0c-46ed-aa57-2d0ec78c5238/open Lot Information
The Horn Economic and Social Policy Institute (HESPI) Seeks a Qualified Consultant to Review and Update its Financial Management and Accounting Procedures Manual.
The Reporter(Feb 28, 2026) CALL FOR INDIVIDUAL CONSULTANCY SERVICE TO REVIEW AND UPDATE HESPI’s FINANCIAL MANAGEMENTAND ACCOUNTING PROCEDURES MANUAL The
በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ሐርረጌ ቅ/ጽ/ቤት በዲንዲን ዲስትሪክት የሚገኙትን ያገለገሉ የተለያዩ ብረታ ብረቶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሚወገዱ አሮጌ ብረታ ብረት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWEHB/MM-01/2018 በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት
The Desert Locust Control Organization for Eastern Africa (DLCO-EA) Invites Proposals for External Audit Services for the Financial Year 2025/2026.
The Reporter(Feb 28, 2026) DLCO-EA: ADVERT FOR PROVISION OF EXTERNAL AUDIT SERVICES CALL FOR EXPRESSION OF INTEREST FOR THE PROVISION