Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 08, 2026) በድጋሚ የመጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2018 በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በዋግ ኽምራ ብሄረሰብ አስተዳደር የደሀና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለደ/ወ/ግብርና ፅ/ቤት በEU ፕሮጀክት በጀት 019
በአብክመ በዋግ ኽምራ ብሄረሰብ አስተዳደር የደሀና ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ ትብ/ጽ/ቤት የኮንስትራክሽን እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 08, 2026) Ethiopian Agricultural Business Corporation Seed Supply Sector (SSS) Re-Invitation for the Supply of Different Kgs Poly Bags Tender No.SSS/OT/PPB01/2026 1. The seed supply sector (SSS)
The Seed Supply Sector (SSS) Re-invites Sealed Bids from Interested Eligible Bidders for the Supply of Different Kgs of Poly Bags
Government (Apr 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fba86bf8-f735-4a2b-95b7-247b522c149c/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: AATPTC-NCB-G-0026-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Addis Ababa Tegbareid Poly Technic College፡ Procurement of Spare Parts
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን የኮምቦልቻ ዋና ማስተባበሪያ ጽ/ቤት ለሚገነባቸው የተለያዩ ፕሮጀክቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ፓምፖች፣ጀነሬተሮች እና ተያያዥ እቃዎች ግዥ ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር WWC/KMCO/NCB01/2018 የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን የኮምቦልቻ ዋና
Federal Government Buildings Construction Project Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Cleaning Service
Government(Feb 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3f2ad7e8-7e4a-4339-80b9-5189a1e9fe20/open Invitation to Bid
በመከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ የቢሾፍቱ ሞተር ቬህከልስ ኢንጅነሪንግ ኢንዱስትሪ በ2018 በጀት አመት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያብሄራዊ ግልፅ ጨረታ ሰነድ ቁጥር፡-ቢሞቬ ኢ ኢ ብግጨሰ 01/ 2018 በመከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ የቢሾፍቱ
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት አካባቢ ጥበቃና አየር ንብረት ለውጥ ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ዕቃዎች ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት አካባቢ ጥበቃና አየር ንብረት ለውጥ ባለስልጣን
Lemi Kura Sub City Administration Invites Eligible Bidders for the Procurement of Woreda 06 Live Stock Market Center Construction Work
Government(Feb 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5835b0a9-66e5-4ee4-86f6-79cefb2c85bd/open Invitation to Bid
Awash Bank S.C. Invites Technically Competent and Commercially Competitive Proposals from Bidders for the Acquisition of Dark Trace License Subscription
Addis Zemen(Feb 28, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB/IT/08/2025/26. 1. Awash Bank S.C. invites
Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of an Enterprise Private Cloud Platform and Related Services, Divided Into Two Lots
Addis Zemen(Feb 28, 2026) Invitation to BidInternational Competitive Bidding (ICB)Procurement Reference Number AB/IT/09/2025/26. 1. Awash Bank S.C. invites technically competent
Ministry of Health:Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
Government(Feb 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8704462e-c0d9-448b-b457-45ce2ad53321/open Reference
Gambella University:የተለያዩ ተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እቃ
Government(Feb 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3e63ff7c-930a-4b2c-95eb-e0e644df248a/open Reference