Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ት አስቴር ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወት ፀዳለ ከበደ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቦታው ስፋት 288.82 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No. 03 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Community-led Resource Management By-laws and Training Materials, with a Focus on Gender Equity and Women’s Participation in Decision-making.
Addis Zemen (Aug 20, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 20/12/2018 እና 23/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
Bekur (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ ሎት 1. ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ዞን ንግድ እና ገበያ ልማት መምሪያ ለምዕራብ ጎጃም ዞን ህብረተሰብ በመንግስት
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር በዩኒየኑ በኩል ለማጓጓዝ ለአንድ አመት በአንድ ዙር 800 ኩ/ል ማጓጓዝ እና ስንዴ 5000 ኩ/ል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ambo University፡ Procurement of Building Construction
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cf77e1e9-3e94-4afd-9144-4d041df463e1/open Lot Information
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና ማሽነሪዎችን ለመቆጣጠሪያ አገልግሎት የሚውል የSupply & Fix GPS ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር DCE/ SF/98/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 03/2018/19 ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
በጅማ ዞን የመንቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የመኪና ጎማዎች፣ የቢሮ ቋሚ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያዎች፣ የጽህፈት እና ንጽህና መሳሪያዎች፣ የግንባታ እቃዎች፣ ሞተር ሳይክል እና ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በጅማ ዞን የመንቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የመኪና ጎማዎች፣ የቢሮ
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ ከዚህ በታች የተጠቀሰውን ዕቃ በድጋሚ በግልፅ ጨረታ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የቡና መፈልፈያ ማሽን፣ የአሻራ መሳቢያ ሞተር ፖምፕና ልዩ ልዩ መለዋወጫ ግዥ በብሔራዊ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የቡና መፈልፈያ ማሽን የአሻራ መሳቢያ ሞተር ፖምፕና
የቦታው ስፋት 417 ካ.ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት አቶ ካሴ አያሌው መስፍን እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጥሩዬ አያሌው መስፍን መካከል
ኢቲሲኤል ሪል እስቴት ኃላ/የተ/የግ/ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ ሜክሲኮ አካባቢ የሚገኘው እና አገልግሎቱ ለመኖሪያ አፓርትመንት የሆነው ብሎክ ላይ የሚገኙ የአፓርትመንት ቤቶችን በከፊል በተጠናቀቀ ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) 2ኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ ሜክሲኮ አካባቢ የሚገኘው እና አገልግሎቱ ለመኖሪያ አፓርትመንት የሆነው
አንድ ሚሊዮን ብርቱ (One Million Birtu (OMB) ኮንፕሬሄንሲቭ ሄልዝ ፖስት (Comprehensive Health Post) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የቤሌላ ኮንፕሬሄንሲቭ ሄልዝ ፖስት ግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ 1. የሥራው ዓላማ አንድ ሚሊዮን ብርቱ (One Million