Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ት አስቴር ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወት ፀዳለ ከበደ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቦታው ስፋት 288.82 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No. 03 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Community-led Resource Management By-laws and Training Materials, with a Focus on Gender Equity and Women’s Participation in Decision-making.
Addis Zemen (Aug 20, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 20/12/2018 እና 23/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
Bekur (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ ሎት 1. ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ዞን ንግድ እና ገበያ ልማት መምሪያ ለምዕራብ ጎጃም ዞን ህብረተሰብ በመንግስት
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር በዩኒየኑ በኩል ለማጓጓዝ ለአንድ አመት በአንድ ዙር 800 ኩ/ል ማጓጓዝ እና ስንዴ 5000 ኩ/ል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አልግሎት ሲዳማ ሪጅን የሪጅን ጽ/ቤት ሕንጻ ውጫዊ ገጽታን የማስዋብ ስራ በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ ኢ/ኤ/አ/ሲ/ሪ/ግ/ጨ/001/2019 ኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አልግሎት ሲዳማ ሪጅን የሪጅን ጽ/ቤት ሕንጻ ውጫዊ ገጽታን
The Federal Justice and Law Institute: Procurement of Hotel Services
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a70aa5a9-d145-4e39-94d0-595e753efcb3/open Lot Information
The Federal Justice and Law Institute: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cbf0b45b-a533-476d-ad4e-3b840c864aa0/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: Procurement of Educational Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e3b83454-2246-4c22-862c-6a2c0f6f9174/open Lot Information
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያበሀራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ
የአውራ አምባ ማህበረሰብ አዲስ ምዕራፍ ባህሪና ልማት ግንባታ ሁለገብ ማህበር ከሀምሌ 01/2017 ዓ.ም. ሰኔ 30/2018 ዓ.ም ድረስ ያለውን የ 1 ዓመት ሂሳብ በውጭ ኦዲተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የኦዲት ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአውራ አምባ ማህበረሰብ አዲስ ምዕራፍ ባህሪና ልማት ግንባታ ሁለገብ ማህበር ከሀምሌ
Authority For Civil Society Organizations፡ Procurement of Vehicle
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/afc2a26d-e6bc-4c6c-8e43-6c3bc6b07187/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials/ፍሎረስት ላምፕ 36 Watt
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7178c510-9f01-4d7a-8483-338c42e2ec91/open Lot Information
Government Communication Service፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adee8063-a53d-448e-ab27-f2eacf50ed92/open Lot Information