Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 01/2019 ባሉበት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd89f9ed-a508-4017-8405-a4dd5a8eecda/open Lot Information Procurement Reference Number: HoPR-NCB-G-0521-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Bag
Houses of Peoples Representative: Procurement of Bag/የልጆች ቦርሳ ደረጃውን የጠበቀ
Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Trellix Antivirus License Renewals for VDI Users and Servers.
Addis Zemen (Jul 29, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02558 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የጨረታ ቀንና ሰዓት ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ማረሚያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለወ/ሪት ፅዮን ጌታቸው የዳቦ መጋገሪያ ማሽኖችና
Dashen Breweries S.C Invites Qualified General and Road Construction Work Contractors (Grade 6 and Above) to Bid for Boreholes Road Maintenance Work Located in Debre Berhan Town.
2merkato.com (Jul 29, 2026) Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified General and Road construction work contractors’
በምስራቅ ሐረርጌ ዞን ጎሮ ሙጢ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የቢሮ ቋሚ እቃዎች አና የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የመኪና እና የሞተር ሳይክሎች ጎማዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በምስራቅ ሐረርጌ ዞን ጎሮ ሙጢ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት በስሩ
Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d66aa7d-ebfb-47cd-ae9f-d9ce16084b99/open Lot Information
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 04/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
Waliya Capital Goods Finance Business Share Company (WCGFB) is Seeking Bids for the Procurement of HDPE/PP Plastic Injection Mold Machines, Various Woodworking Machines, and Medical Equipment for Lease Clients Located in Bahir Dar, Akasta, and Injibara.
Addis Zemen (Jul 29, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO.WCGFB-LCB-02/2019 Waliya Capital Goods Finance Business Share Company (WCGFB) is intended
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዲስ አበባ ከተማ፣ በልደታ ክ/ከተማ፣ በወረዳ 7 ሰንጋ ተራ አካባቢ አዲስ ባስገነባው የዋናው መስሪያ ቤት ሕንፃ ዘጠነኛ /9ኛ/ ወለልን ለቢሮ አገልግሎት እንዲውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ ሕ/006/2018 ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዲስ አበባ ከተማ፣ በልደታ ክ/ከተማ፣ በወረዳ 7
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Aliment for MDR
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/229e86b0-e8da-4d52-8885-3f31e6dc3371/open Lot Information