Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Re-Invitation for Open Bid Tis Isat Water Works PLC. is currently undertaking the construction of the Kebtele Town Water Supply expansion Project located in
Tis Isat Water Works PLC is Inviting Qualified Bidders (Grade 4 and Above WC or GC) for Sub-contracting Labor Works for the Kebtele Town Water Supply Expansion Project in Awi Zone, Jawi Woreda.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35a61a3c-6c02-4537-9d04-cac050bacddd/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: AII-NCB-G-0003-2019-BID-Open-Re-bidProcurement
Artificial Intelligence Institute Procurement of Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዊ ብሔረሰብ አስተዳድር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎቶች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jul 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ ብሔረሰብ አስተዳድር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት ሎት 1. የህክምና
በጉምሩክ ኮሚሽን የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር –2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ
በአብክመ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የጐጃም ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለሠራተኞች አገልግሎት የሚሰጥ 24 ሰው እና በላይ የሚጭን የህዝብ ሰርቪስ መኪና የሥሪት ዘመኑ 2010 እና ወዲህ የሆነ መኪና ከሚያቀርቡት አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት የኮንትራት ውል መከራየት ይፈልጋል
Bekur (Jul 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የጐጃም ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት
የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቦታ ስፋት 200 ካሬ ሜትር G+3 የሆነ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የአንደኛ ደረጃ የሐራጅ ማስታወቂያ የአፈ ከሳሽ…………. አቶ ኃ/ሚካኤል ዮሐንስ የአፈ/ተከሳሽ……አቶ ግርማ ስዩም መካከል ስላለው የአፈጻፀም
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b7fe0842-bf23-4770-b34b-7a61d2dd328b/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1eaf049-eb37-44af-8db5-55894f87f027/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d29aeadf-7a09-45a0-814a-2b64202e8da1/open Lot Information
የባንጃ ወረዳ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ
Bekur (Jul 20, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ካሳሁን አዳሙ እና በአፈ/ተከሳሽ እነ አቡየ ቢተው መካከል ስላለው የገንዘብ ክስ ክርክር
የባሕር ዳር ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት 550 ካሬ ሜትር ላይ የተሰራ መጋዝን መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jul 20, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ በከሳሽ ዳሽን ባንክ እና በአፈ/ተከሳሽ አብርሃም ዋለ ጣልቃ ገብ አልጌች ትሬዲንግ መካከል