Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Apr 08, 2026) የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ! ሰነዱ የወጣበት
ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: የጊዜ ገደብ ማራዘሚያ ማስታወቂያ። ለሳፋሪኮም ኢትዮጵያ ዋና መሥሪያ ቤት የህንፃ ኪራይ አገልግሎት የፍላጎት መግለጫ!
Fortune (Apr 05, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the Procurement of different items and Licenses for Spare Ports Activation Bid
Dashen Bank S.C Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Items.
Fortune (Apr 05, 2026), Reporter (Apr 05, 2026) Invitation to bid Procurement Reference Number AB-032-2025/26. 1.Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items
Addis Zemen (Apr 05, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 003/2018 ዓ.ም የጥበብ እድገት ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የቀለም ቅብ እና የኤሌክትሪክ ዝርጋታ ሊያሠራው ለፈለገው ሥራ በግንባታ ዘርፍ ላይ
የጥበብ እድገት ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የቀለም ቅብ እና የኤሌክትሪክ ዝርጋታ ሊያሠራው ለፈለገው ሥራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሠሩ ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Hotel Service
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/41ce2619-57d3-4557-98bc-f85c3cb1eee3/open Lot Information
የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለድርጅቱ አገልግሎት የሚሰጡ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለድርጅቱ አገልግሎት የሚሰጡ ከታች በምድባቸው በዝርዝር የተገለጹትን
በወረዳ 08 አሞራው ጤና ጣቢያ ሊያሰራ ላቀደው አይሶሌሽን ክፍል ግንባታ መስፈርቱን የሚያሟሉ ተቋራጮችን ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 በወረዳ 08 አሞራው ጤና ጣቢያ ሊያሰራ ላቀደው አይሶሌሽን ክፍል ግንባታ
በየካ ክፍለ ከተማ የህብረት ፍረ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የ2019 በጀት ዓመት ልዩ ልዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1/2019/ዓ.ም በየካ ክፍለ ከተማ የህብረት ፍረ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛ እና መካከለኛ
Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Maagaalaa Fiichee Bara Baajata 2019 Keessatti Hojii Ijaarsa Poolii Ibsaa Daandii (Street Lighting Smart Pole) Misooma Koriidaraa Hojjechiisuu Waan Barbaaduuf Caalbaasii Ifaa Biyyoolessaa Baasuun Kontaraktaroota Hayyama Hojii Elektiromekaanikaalaa Qabanii Fi Ulaagaa Sanada Caalbaasii Keessatti Taa’e Guutan Dorgomsiisee Hojjechiisuu Baarbaada
Addis Zemen (Aug 28, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa Marsaa 1ffaa Lakkoofsa Addaa Bittaa: BMF/01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Maagaalaa Fiichee
የኢትዮጵያ ብቃትና ስራ አመራር ኢንስቲትዩት ባለ 15 መቀመጫ አዲስ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች እና የኤሌክትሪክ መኪና ባትሪ ቻርጀር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/18 የኢትዮጵያ ብቃትና ስራ አመራር ኢንስቲትዩት ባለ 15 መቀመጫ አዲስ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች
በለሚኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 08 አሞራው መታሰቢያ ጤና ጣቢያ የ2019 በጀት አመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር 001/2019 በለሚኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 08 አሞራው መታሰቢያ ጤና
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰላም ፀጥታ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት ኤሌክትሮኒክስ እና የመኪና መለዋወጫ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰላም ፀጥታ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች
በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግልጽ ጨረታ የግዥ ማስታወቂያ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም. በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ