Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fde3a6a-7126-4a74-82d1-3804be499508/open Lot Information Procurement Reference Number: DU-NCB-G-0135-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የለስላሳ

ዲላ ዩኒቨርሲቲ የለስላሳ መጠጥ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Apr 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0a09649d-88ce-4dad-8064-062cc935026e/open Invitation to Bid “Procurement of Vehicle” Procurement Reference No: AACAPPPDS-NCB-G-0025-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement

Addis Ababa City Administration Public Procurement and Property Disposal Service: Procurement of Vehicle

Government (Apr 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cca3c4a5-8cf2-4d78-a7f9-2790217c461c/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: LK-NCB-NC-0184-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices Market

Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Rent Service

Ethiopian Herald (Apr 09, 2026) Invitation to National Competitive Bid/ NCB/Re-Bid Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute/ATI/ IFB Title: Supply and delivery of Male Sheep

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of 1,844 Male Sheep.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Culture & Sport: Procurement of Hotel Service

Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/41ce2619-57d3-4557-98bc-f85c3cb1eee3/open Lot Information

የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለድርጅቱ አገልግሎት የሚሰጡ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለድርጅቱ አገልግሎት የሚሰጡ ከታች በምድባቸው በዝርዝር የተገለጹትን

በወረዳ 08 አሞራው ጤና ጣቢያ ሊያሰራ ላቀደው አይሶሌሽን ክፍል ግንባታ መስፈርቱን የሚያሟሉ ተቋራጮችን ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 በወረዳ 08 አሞራው ጤና ጣቢያ ሊያሰራ ላቀደው አይሶሌሽን ክፍል ግንባታ

በየካ ክፍለ ከተማ የህብረት ፍረ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የ2019 በጀት ዓመት ልዩ ልዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1/2019/ዓ.ም በየካ ክፍለ ከተማ የህብረት ፍረ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛ እና መካከለኛ

Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Maagaalaa Fiichee Bara Baajata 2019 Keessatti Hojii Ijaarsa Poolii Ibsaa Daandii (Street Lighting Smart Pole) Misooma Koriidaraa Hojjechiisuu Waan Barbaaduuf Caalbaasii Ifaa Biyyoolessaa Baasuun Kontaraktaroota Hayyama Hojii Elektiromekaanikaalaa Qabanii Fi Ulaagaa Sanada Caalbaasii Keessatti Taa’e Guutan Dorgomsiisee Hojjechiisuu Baarbaada

የኢትዮጵያ ብቃትና ስራ አመራር ኢንስቲትዩት ባለ 15 መቀመጫ አዲስ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች እና የኤሌክትሪክ መኪና ባትሪ ቻርጀር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/18 የኢትዮጵያ ብቃትና ስራ አመራር ኢንስቲትዩት ባለ 15 መቀመጫ አዲስ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች

በለሚኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 08 አሞራው መታሰቢያ ጤና ጣቢያ የ2019 በጀት አመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር 001/2019 በለሚኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 08 አሞራው መታሰቢያ ጤና

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰላም ፀጥታ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት ኤሌክትሮኒክስ እና የመኪና መለዋወጫ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰላም ፀጥታ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች

በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግልጽ ጨረታ የግዥ ማስታወቂያ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም. በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ