Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ገርጂ ጊዮርጊስ የገበያ ሱቆች አ.ማ እና በፍ/ባለዕዳ መሀሪ ሀይሉ የዳማሪስ ጋርመንት ሀ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.06068

የተለያዩ የልብስ ስፌት ማሽኖች፣ መዘምዘሚያ ማሽኖች፣ ማድረቂያ፣ ማተሚያ ማሽኖች እና ሌሎችም የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመበት አቶ አሸናፊ ዘነበ እና የፍ ባለዕዳ አቶ አለማየሁ ግርማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት

የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የገርጂ ጊዮርጊስ የገበያ ሱቆች አ.ማ እና የፍ/ባለዕዳ ውብአለም ብርሀኑ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/07839 05/03/2017

የወንዶች የጸጉር ቤት እቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Apr 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e5b15d3b-f8cc-4740-a358-4f090e8588c1/open Reference Number: DMU-NCB-G-0020-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DMU/NCB/G/0016/2018 Procurement Information Procurement Type:

Debre Markos University: Procurement of Desktop Computer

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የባሕር ዳር ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ጥበቡ ሁነኛው እና በአፈ/ተከሳሾች 1. አብዱ ሙሀመድ፣ 2.መሀመድ ሁሴን መካከል ስላለው የአፈጻጸም

ጤና የምግብ አምራቾች አ.ማ. ቱቦላሬ ብረት (RHS Metal Steel) 50mmx50mm, Thickness 2-2.5mm (Mix) and 2.4m Length የሆነውን ብዛቱ እስከ 1,500 ፍሬ የሚደርሰውን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ባለበት ሁኔታ ለመሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 04, 2026) ቀን፡ ሐምሌ 28/2018 ዓ.ም የጨረታ መለያ ቁጥር፡ HCFM/RHS/001/2018 የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጤና የምግብ አምራቾች አ.ማ. ከዚህ በታች የተገለጸውን ቱቦላሬ

በጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ጽ/ቤት/ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ኢ/ጽ/ቤት/001/2019 በጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ጽ/ቤት/ በ2019 የበጀት ዓመት ሎት 1 የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያወች፣ ሎት

ስፋቱ 440 ካሬ ሜትር የሆነ ቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የውሳኔ ባለመብት፡- ጋሻ ፋይናንስ አክሲዮን ማህበር እና የውሳኔ ባለእዳ፡- አቶ መኮንን ተፈራ መካከል

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Cluster of Gambella and Benishangul Regions as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6).

The National ID Program (NIDP) is Seeking a Qualified Service Provider to Provide Data Center Colocation Services for the Digital ID for Inclusion and Services Project.

World Bank (Aug 01, 2026) Specific Procurement Notice Request for Bids Non-Consulting Services Employer: National ID Program Project: Digital ID

The National ID Program (NIDP) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Infrastructure to Expand its Existing Data Center.

World Bank (Aug 01, 2026) Specific Procurement Notice Request for Bids Goods(Single Stage, One-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of

በምዕ/ጎጃም ዞን በፍ/ሠላም ከተማ አስተዳደር ሥር የሚገኘው የጃቢ ህብረት ሥራ ማህበር የገንዘብ ቁጠባና ብድር ዩኒዬን ኃ.የተወ. ለቢሮ አገልግሎት የሚውል 6 Kw G – POWER በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Ministry of Education Invites Eligible Bidders for the Procurement Of Lot 1: Laptop Computers and Lot 2: E-Reader Devices (Kindle or Equivalent). The Procurement Will Be Conducted Through the Electronic Government Procurement (eGP) System, with Each Lot Being Treated as a Separate Bid.