Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ገርጂ ጊዮርጊስ የገበያ ሱቆች አ.ማ እና በፍ/ባለዕዳ መሀሪ ሀይሉ የዳማሪስ ጋርመንት ሀ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.06068
የተለያዩ የልብስ ስፌት ማሽኖች፣ መዘምዘሚያ ማሽኖች፣ ማድረቂያ፣ ማተሚያ ማሽኖች እና ሌሎችም የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመበት አቶ አሸናፊ ዘነበ እና የፍ ባለዕዳ አቶ አለማየሁ ግርማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Apr 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የገርጂ ጊዮርጊስ የገበያ ሱቆች አ.ማ እና የፍ/ባለዕዳ ውብአለም ብርሀኑ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/07839 05/03/2017
የወንዶች የጸጉር ቤት እቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Apr 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e5b15d3b-f8cc-4740-a358-4f090e8588c1/open Reference Number: DMU-NCB-G-0020-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DMU/NCB/G/0016/2018 Procurement Information Procurement Type:
Debre Markos University: Procurement of Desktop Computer
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እና ኢንሹራንሱ ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ ቁሳቁሶችንና ሌሎችንም ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች
Geneva Global Inc. (GGI-Eth) Invites Bids for the Supply of 25 HP EliteBook 840 G10 Laptops for its MCF-LITE Program, to Be Implemented Across Eight Regions and Addis Ababa.
Ethiopian Herald (Mar 05, 2026) INVITATION TO BID (Re-Advertised) Geneva Global Inc. (GGI-Eth) is an international nongovernmental organization registered as
ፈያ ኢንተርግሬትድ ዴቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን የተለያዩ ስራዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን BlD Ref # FlDO/0004/2026 ድርጅታችን ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ አገር
Welthungerhilfe (WHH) Invites Qualified Companies to Submit Proposals for an Endline Evaluation of the WASH and Livelihood Support Project for Eritrean Refugees and Host Communities in Amhara and Afar Regions, Ethiopia.
Reporter (Mar 04, 2026) Invitation for Consultancy Service Welthungerhilfe (WHH) is one of the biggest development organizations in Germany with
በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን በአን/ጠራ ወረዳ የኮቱ ከተማ መሪ ማዘጋጃ ቤት CAT ግሬደር፣ CAT ኤክስካቫተር 2018፣ ሮሎ፣ ቦቲ 2000 ሊትርና ሲኖትራክ ሰሌክት አፈር በሲኖ (ገረጋንቲ) ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት እና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2018 ግዥ በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን በአን/ጠራ ወረዳ የኮቱ ከተማ
Educational Assessment and Examinations Service:ለ ሶስተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የሞዴል2016 V8 ተሸከርካሪ መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ከእነጅ ዋጋው (ከነመገጣጠሚያው)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8cac719e-33e1-40e5-9ba9-0eb95649f0f4/open Lot Information Procurement
Addis Ababa University:Purchase of MINOLTA C759 Digital Printer Items (Main Campus 2018/2026)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7476829b-dc6b-47dd-b7c6-2ca59f3df8a7/open Lot Information Procurement
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Roller Cuvette 1000/test Box /
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d327f594-a9b3-4411-9e88-ca6912e7b3b6/open Lot Information Procurement
Ministry of Water and Energy: Procurement of Construction Materials (B)
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8f0bada-bfe7-47a8-a5e5-ab0896916e6b/open Lot Information Procurement