Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 14, 2026)  የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ከዚህ በታች ስማቸው የተዘረዘሩት ግለሰቦች እና ድርጅቶች ከኢትዮጵያ ልማት ባንክ የተበደሩትን የብድር ገንዘብ በውላቸው መሠረት መክፈል ስላልቻሉ ባንኩ ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9101d99b-a84d-44e7-920d-d5f976022439/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0091-2018-PUR Object of Procurement: Lot 90 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Tire and Decoration Material

Government (Apr 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1d14c2ed-b1d7-4ed4-a5f1-983079799f66/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0090-2018-PUR Object of Procurement: Lot 89 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Uniform and Cloth

Addis Zemen (Apr 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ -SSNT-T 611 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በ 5 የክልል ኤርፖርቶች ውስጥ የዱር እንስሳት አደጋ ሥነ-ምህዳራዊ ምርመራ እና ትንተና ጥናት

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በ 5 የክልል ኤርፖርቶች ውስጥ የዱር እንስሳት አደጋ ሥነ-ምህዳራዊ ምርመራ እና ትንተና ጥናት (ECOLOGICAL INVESTIGATION AND ANALYSIS OF WILDLIFE HAZARD AT ETHIOPIAN AIRPORTS) በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Construction of a Trial Bridge and its Access Road Across the Aba Alemu River in Godere Woreda. Bidders Must Hold RC-4 or GC-4 Certification and Provide a Recommendation Letter from Helvetas Ethiopia.

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Design, System Engineering, Supply, Installation, Testing, and Commissioning of an IP-based CCTV System at its Operation and Distribution Petroleum Depot Located in Awash Sebat Kilo Town, Afar Region.

በኮንሶ ዞን የካራት ዙሪያ ወረዳ ፋ/ፕጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በካራት ዙሪያ ወረዳ ሥር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የአላቂ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና የፋብሪካ ውጤቶች ግዥ ለመፈፀም በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ማወዳደር ይፈልጋል

The Gambella Rural Roads Authority is Inviting Bids for the Procurement of Office Furniture and Office IT Equipment.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number:- GRRA/RCAP-E308-ET/NCB/GOOD/2026/02 1. The Gambella People’s National Regional

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest (EOI) from Qualified and Experienced Vendors for the Procurement of Cameras, Photography Accessories, Branding, Event, and Display Materials.

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ለመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የመኪና ኪራይ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት ለመኪና

በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን

በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ገ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የተለያዩ ሥራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026)  የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ዝ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የዲዛይን ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል።