Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0a6d5a5e-03d1-4c35-b152-31893d113f0c/open Reference Number: ECC-NCB-G-0239-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: KBO/G/NCB/02/2018/Bid Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement For Printing Products/kombolcha Customs Branch/
Government (Apr 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5ca9540f-b014-41e0-8c5b-629e663d49e5/open Reference Number: ECC-NCB-G-0492-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: KBO/G/NCB/34/2018/Bid Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement for Chair Cloth ኮምቦልቻ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
Reporter (Apr 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሠረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: በመሆኑም ተጫራቾች
ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 08, 2026) Invitation to Bidders (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) Ethiopian Shipping and Logistics kombolcha port and terminal Branch office would like to Invite Interested and Eligible Bidders
Ethiopian Shipping and Logistics – Kombolcha Port and Terminal Branch Office Invites Bids for Security Guard Services, Employee Safety Shoes, Employee Uniforms, Annual Stationery and Sanitary Materials.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/59e653c1-a4c2-4825-a8da-a47e7ed4b0b0/open Lot Information
Revenue Ministry of Dire Dawa Branch Office: Procurement of ላፕቶፕ ባትሪ Hp Core I5 (spec 10.95V-31.2wh 2850mah) ላፕቶፕ ባትሪ DELL Core I7 14.4V-32wh 2600MAh) ላፕቶፕ ባትሪ Hp Core I3 (spec 10.95v-31.2wh 2850MAH)
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67db48dc-74f8-4a09-b024-3fe59ddb9beb/open Lot Information
Wollo University፡ Procurement of Cleaning Service
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d6cd380-7be5-473d-b339-c52c2836ee92/open Lot Information
Bahir Dar University፡ Procurement of Furniture
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b270172d-abd5-45c7-8d63-6eeb574d6ed2/open Lot Information
የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙላት ኑሩ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ጉደር ወይን ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ሐረርጌ ዞን የወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በጭሮ ወረዳ ውስጥ ለሚገኙ ለተለያዩ የመንግስት መስሪያ ቤቶች ለስራ አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ሐረርጌ ዞን የ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በጭሮ ወረዳ
የቢሾፍቱ ፖሊ/ቴ/ሙ/ት/ሥ/ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በኮሌጁ ውስጥ ለሚገኙት ለተለያዩ ዲፓርትመንቶች ለማሰልጠኛ የሚውሉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቢሾፍቱ ፖሊ/ቴ/ሙ/ት/ሥ/ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በኮሌጁ ውስጥ ለሚገኙት ለተለያዩ ዲፓርትመንቶች ለማሰልጠኛ የሚውሉ
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና የተሽከርካሪ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ግልጽ ብሔራዊ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን ከዚህ በታች የተገለጹትን የተለያዩ የቢሮ
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ኢንቨስትመንት እና ኢንዱስትሪ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የቢሮውን አገልግሎት ለማዘመን የሶፍትዌር ልማት (Software Development) ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ኢንቨስትመንት እና ኢንዱስትሪ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የቢሮውን