Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት/ፕሮ 9/2018 1. ሎት 1 መ/ቤታችን የመስኮት ሻተር መጋረጃ የግዢ መለያ ቁጥር /01/2018 2. ሎት 2 የጽሕፈት መሣሪያ የግዥ መለያ
በአ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮርፖሬሽን የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) የቆርቆሮ መጋዘኖችን እና ሌሎች የቢሮ ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018 በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን
በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን በራሱ ወጪ በማፍረስ ቆርቆሮዎችን እና ፍራሽ እንጨቶችን እንዲሁም የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጥቅል በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ 1. ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ/ሞባይሎች/ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ /ሞባይሎች/፣ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ ነክ፣ እና አልባሳት ነክ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Apr 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ 1ኛ አሮጌ የቴዮታ መኪና ጎማ፣ 2ኛ
በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ አሮጌ የቶዮታ መኪና ጎማ፣ አሮጌ የቶዮታ መኪና ባትሪ እና አሮጌ የብረት በርሚል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር የተለያዩ እቃዎችን አወዳድሮ አገልግሎት ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር ከዚህ በታች የተጠቀሰው የአገልግሎት ግዥ ለ2019
ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ስር
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት Polyurethane Based Sealant & Sealant Primer አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ
Hawassa University: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/befb5521-c058-47be-b7b9-c07c941a0803/open Lot Information
Immigration and Citizenship Service: Procurement of Uniforms
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1e147a1c-dd74-4c79-91b6-8321645ff694/open Lot Information
The International Organization for Migration (IOM) Office in Ethiopia Invites All Eligible Bidders to Participate on a Competitive Bidding for the Sale of Used Items
Reporter (Aug 05, 2026) RE-ADVERTISEMENT: INVITATION FOR AUCTION FOR THE SALE OF USED ITEMS The International Organization for Migration (IOM)
የፊታውራሪ ሀብተማርያም ወልደኪዳንና የወ/ሮ ቦጋለች ሱራፌል የዘለቄታ የበጎ አድራጎት ድርጅት የበጎ አድራጎት ድርጅቱ ሂሳቡን በውጭ ኦዲተር ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የውጭ ኦዲተር አገልግሎት ጥሪ ማስታወቂያ የፊታውራሪ ሀብተማርያም ወልደኪዳንና የወይዘሮ ቦጋለች ሱራፌል የዘለቄታ የበጎ አድራጎት ድርጅት
HELVETAS Swiss Intercooperation Invites Competent Bidders for the Supply and Delivery of Agricultural Inputs (specifically Chickens) for the ARCS Project at the Sekota Office.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID For the supply and delivery of Agricultural input HELVETAS Swiss Intercooperation is a
ናሽናል ኦይል ኢትዮጵያ ኃ.የተ.ግ.ማህበር (ኖክ) ቃሊቲ መጋዘን፤ ዱከም ዴፖ እና ዋና መ/ቤት ውስጥ ያሉትን የተለያዩ ብዛት ያላቸውን ያገለገሉ የነዳጅ ማደያ ዕቃዎችን እና ሌሎች ዕቃዎችን ባሉበት በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 05, 2026) ጉዳዩ፡- ጨረታን ይመለከታል። ኩባንያችን ቃሊቲ መጋዘን፤ ዱከም ዴፖ እና ዋና መ/ቤት ውስጥ ያሉትን የተለያዩ ብዛት ያላቸውን