Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::

ኦሮሚያ ባንክ በዋስትና የያዘዉን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c4029ea-f7ee-44c4-85d3-b70518875733/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1041-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Mobil

Bahir Dar University፡ Procurement of Mobile Apparatus

Addis Zemen (Apr 13, 2026) Invitation to bid  Procurement Reference Number AB-032-2025/26. 1.Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed here under.

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items

Reporter (Apr 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ ሐራጅ/028/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት (አፓርትመንት) በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Biodiversity Institute: Procurement of Toner

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a534cf39-8dc8-4378-805f-2631612f5358/open Lot Information

የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ እና ፕላን ልማት መምሪያ ለተለያዩ ሴክተር መቤቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎችን ማወዳደር ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የዕቃ ግዥ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ እና ፕላን ልማት መምሪያ ለተለያዩ ሴክተር

የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የፕሪንተር ቀለሞች እና የንጽህና/የጽዳት ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ደፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የፕሪንተር ቀለሞች እና የንጽህና/የጽዳት ዕቃዎች ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፣ ኦ.ደ.ዱ.እ.ድ– 02/2019 የኦሮሚያ

አበበች ጎበና የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት የተለያየ በሎት ምድብ የተከፋፈለ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግል መለያ ቁጥር አበበች ጎበና /አጸ/ ህጻ /የመ/ደ/ት/ቤት 01/2019 ዓ.ም

ብርሃንና ሰላም ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድር ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 021/18 ድርጅታችን ከዚህ በታች በሎት የተዘረዘሩትን በግልፅ ጨረታ አወዳድር ለመግዛት ይፈልጋል።

በምስራቅ ወለጋ ዞን የኪረሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 የበጅት ዓመት በወረዳው ላሉት የመንግስት መ/ቤቶች ለ2019 የበጀት ዓመት ለተለያዩ አገልግሎት የሚውል አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፤ የጽዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፤ የአሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፤ ሞተር ሳይክሎች፤ የቴክኒክና ሙያ ማሰልጠኛና የግንባታ ዕቃዎች፤ የመኪናና ሞተር ሳይክል ጎማዎች፤ የሠራተኛ ደንብ ልብስ እና ለሎች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የጋሞ ዞን ፋይናንስና ኘላን ልማት መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጋሞ ዞን ፋይናንስና ኘላን ልማት መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት 1/ የጽሕፈት መሣሪያ 2/

የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ የህዝብ ላይብረሪ ጥገና ስራ፣ የህዝብ ላይብረሪ ዙሪያ አጥር ግንባታ የህዝብ ላይብረሪ ካፍቴሪያ ግንባታ እና የህዝብ ላይብረሪ ጥበቃ ቤት ግንባታ የህዝብ ላይብረሪ ግቢ ማስዋብ ስራ የህዝብ ላይብረሪ ዲጂታል የማስታወቂያ ሰሌዳ ስራ በደረጃ እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ አንድ ብሎክ ባለ አምስት ክፍል እና አንድ ብሎክ ባለ ሦስት ክፍል ግንባታ በደረጃ 8 እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል