Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት/ፕሮ 9/2018 1. ሎት 1 መ/ቤታችን የመስኮት ሻተር መጋረጃ የግዢ መለያ ቁጥር /01/2018 2. ሎት 2 የጽሕፈት መሣሪያ የግዥ መለያ

በአ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮርፖሬሽን የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 15, 2026) የቆርቆሮ መጋዘኖችን እና ሌሎች የቢሮ ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018 በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን

በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን በራሱ ወጪ በማፍረስ ቆርቆሮዎችን እና ፍራሽ እንጨቶችን እንዲሁም የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጥቅል በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 15, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ 1. ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ/ሞባይሎች/ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ

ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ /ሞባይሎች/፣ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ ነክ፣ እና አልባሳት ነክ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ 1ኛ አሮጌ የቴዮታ መኪና ጎማ፣ 2ኛ

በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ አሮጌ የቶዮታ መኪና ጎማ፣ አሮጌ የቶዮታ መኪና ባትሪ እና አሮጌ የብረት በርሚል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Electric Utility (EEU) Invites Bids for the Renovation of Customer Service Centers in Wolaita Sodo (Lot-1) and Dilla (Lot-2).

Addis Zemen (Mar 10, 2026) Invitation for Bid The Ethiopian Electric Utility (EEU) intends to bid through open tender qualified

በደ/ምዕ/ኢ/ከ/መ/በካፋ ዞን የጌሻ ወረዳ አስተዳደር ጽ/ቤት በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በመደበኛ ካፒታል በጀት በአስተዳደር ጽ/ቤት ግቢ ዙሪያውን ማሳጠር እና አዳራሹ አካባቢ የመኪና መቆሚያን በሊሾ ማሰራት ይፈልጋል

Ethiopian Shipping and Logistics Invites Bids for the Supply, Installation, Integration, Testing, and Commissioning of a 1200KVA Standby DC System.

Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) INVITATION TO BIDDERS FOR ICB Tender NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/01981 Ethiopian Shipping and Logistics would like

The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Procurement of Friesian Breeds Sexed Semen and Cattle Synchronization Hormones to Strengthen Dairy Genetics and Improve Reproductive Efficiency.

Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) Request for Bids Goods(One-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of Project: Ethiopia Food System Resilience

Ethiopian Institute of Agricultural Research፡ Procurements of External Hard Dick

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f4ac07c-114d-45bc-956c-a4ffd3580c67/open Lot Information

Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Construction Materials

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/459cf3ca-9fa5-423d-9b9d-10a552c4a3e9/open Lot Information

የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር የመኪና ዕቃዎች ለV8 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1520ec4f-174b-4bde-b746-97b29e9dbd48/open Lot Information

የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር የቢሮ መስታወት እስቲከር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b2835407-8b9e-4aa0-a1d9-7cf15a9b853b/open Lot Information

Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Sport Materials

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d8a78bc5-b13a-4bc2-b888-4284d1ad37a7/open Lot Information