Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Apr 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ 1ኛ አሮጌ የቴዮታ መኪና ጎማ፣ 2ኛ

በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ አሮጌ የቶዮታ መኪና ጎማ፣ አሮጌ የቶዮታ መኪና ባትሪ እና አሮጌ የብረት በርሚል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት በግልጽ ጨረታ በድጋሜ የወጣ 1, ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ 2, ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ እና ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ተስፋለም ባዩ ደሴ ፣ጠበቃ ገረመው ምስጋናው እና በአፈ/ተከሳሽ መኮነን መስፍን አበበ መካከል ስላለው የአፈጻጸም ክስ ክርክር ጉዳይ ፤ንብረትነቱ የአፈጻጸም ተከሳሽ

የቡሬ ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Government (Apr 15, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aaef4a12-33e5-4d3b-a1d9-3de76033b6f2/open  Invitation to Bid “Procurement of Medical Devices” Procurement Reference No: ASTU-NCB-G-0082-2018-BID-OpenProcurement Category:

Adama Science and Technology University: Procurement of Medical Devices

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Electric Utility (EEU) is Requesting Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms for Project Management and Supervision of Distribution Network Strengthening to Improve Power Reliability in 18 Towns Under the Power Sector Reform, Investment and Modernization in Ethiopia (PRIME-1) Project.

የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 1009 2. ለሽያጭ የቀረበው ሰነድ ጠቅላላ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች የሐራጅ ጨረታ ቁጥር ሐ-05/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት

Atronos One Member PLC is Inviting Competent Audit Firms to Perform the Examination of its Financial Statements for the Period from July 8, 2025, to July 7, 2026.

Addis Zemen (Aug 04, 2026) External Auditor Vacancy Atronos one member PLC desires to invite competent audit firms that can

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፋፋግ/ግጫ-003/2019 ተቋማችን የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Cluster of Tigray and Afar Regions as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6).

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Oromia Region as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6), Financed by the World Bank.

The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6) Covering the Clusters of Sidama, South Ethiopia, South West Ethiopia, and Central Ethiopia Regions.

የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት ሁኔታ ለቢሮ፣ ለመኖሪያ እና ተዛማጅ ለሆኑ አገልግሎቶች ማከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 03, 2026)  የህንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት