Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 13, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ  30/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ ማጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ ከተማ አጠቃላይ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የፋይናንስ ግዢ እና ንብረት አስተዳደር ለ2018  ዓ.ም በጀት አመት ቁጥር 002 /2018 አገልግሎት ላይ የሚውል ከዚህ በታች

የአዲስ ከተማ አጠቃላይ ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ኮምፒተር እና ጀኔሬተር እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Apr 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1. የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ጨረታ ቁጥር 008/2025/26 የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ብዛታቸው 3 የሆኑ የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በድጋሚ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። 1.

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች እና የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቱሪዝም ኮሚሽን በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚሁ መሠረት ከታች የተዘረዘሩትን

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቱሪዝም ኮሚሽን በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd8153dd-1283-448e-96cd-c9dafa199adb/open Lot Information

Initiative Africa (IA) and its Consortium Partners Are Seeking a Qualified Individual Consultant to Design, Coordinate, Analyze, and Report a Consortium-wide Baseline Study for the Project ‘Advancing Social Cohesion Through Indigenous Civic Space in Ethiopia,’ Funded by the Civil Society Innovation Fund II (CSIF II).

ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድ መመደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ ክፍል ላሉ ተማሪዎች ለሚመጣው የትምህርት ዘመን የተማሪዎች ትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጡ ብቁ፣ ህጋዊ እና ፍቃድ ያላቸው የህዝብ ትራንስፖርት አገልግሎት አቅራቢዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በውል መስጠት ይፈልጋል

The Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids from Qualified Bidders for the Repairing Services of Various Light Vehicles, Including V8, Prado, Toyota Hilux, Mazda, Long Base, Revo, Old Cobra, Minibus, Toyota 3L/5L, and Lancer.

Oromia Forest and Wildlife Enterprise (OFWE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Computers and Other Electronics Equipment.

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid for Procurement of Computers and Other Electronics Equipment BID NO: OFWE- 03/2019

The Ministry of Agriculture Would Like to Announce a Bid Closing and Opening Date Extension for Various Reference Numbers.

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Addendum One & two Clarification on RFBs: ET-MOA/FSCD-555574-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555575-NC- RFB, ET-MOA/FSCD-555578-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555577-NC-RFB, ET-MOA/FSCD-555579-NC-RFB and ET- MOA/FSCD-555580-NC-RFB- Title

The Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) Wishes to Inform All Concerned Parties that the Deadline for the Opening of Bids for Bid No. NCB/OFAEPS/AWSSSE/01/2019 Has Been Extended.

የኢትዮጵያ ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ የመኪና ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ef31012b-fdf6-4245-b6fe-6b340dea5e0b/open Lot Information

Adama Science and Technology University፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dcdacacd-dffb-4a0e-a90e-7bcde306208d/open Lot Information