Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/553c74f7-e04d-49a3-bd64-798454cf22a4/open Reference Number: ECC-NCB-G-0470-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: KBO/G/NCB/05/2018/Bid Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የተለያዩ መድሃኒቶችና የህክምና መስጫ መሳሪያዎች ግዥ
Government (Apr 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ccb56de1-f8b6-4aec-a31e-b5548ce1095f/open Invitation to Bid Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter Procurement Reference
Oromia Science And Technology Authority Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter
Addis Zemen (Apr 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዝ የተገለጸ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 12/2018 ባሉብተ
የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ባሉብተ ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 15–018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲከስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የቢሮ መገልገያ እቃዎች/የኤሌክትሮኒክስ/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03a65e1d-48ed-4fdb-aea4-a73fe39bbd86/open Lot Information
በማእከላዊ ጎንደር ዞን የአይከል ሆስፒታል የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በማእከላዊ ጎንደር ዞን የአይከል ሆስፒታል ከዚህ በታች በሎት የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
Direct Aid Ethiopia Invites Competitive Bidders for the Procurement of High School Furniture & Equipment in Jigiga Town, Somali Region.
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) INVITATION TO THE BIDDERS ANNOUNCEMENT Direct Aid Ethiopia is an NGO engaged in assisting the
ፋና ሚዲያ ኮርፖሬሽን አ.ማ. ያገለገሉ የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 003/2018 ፋና ሚዲያ ኮርፖሬሽን አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች፣ ሞተር
The Ethiopian Business Advisory Service Providers Association (EBASPA) Seeks a Consultant to Assess the Business Development Advisory Services Ecosystem in Ethiopia.
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) Call for Consultancy Service The Ethiopian Business Advisory Service Providers Association (EBASPA) is an association
ETHIOPIAN ROADS ADMINISTRATION WOULD LIKE TO NOTIFY BID EXTENSION
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) AMENDMENT TO NOTICE OF REQUEST FOR EXPRESSIONSOF INTEREST CREOD) (CONSULTING SERVICES-FIRMSSELECTION) Country: Federal Democratic Republic
የአዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለስልጣን የቁርጥ ዋጋ ግዥ የአቅርቦት ማስተካከያ ጥሪ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የኮንክሬት ቱቦ (HC-Pipe 48 Ø and 42 Ø) ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ የአቅርቦት ማስተካከያ ጥሪ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ወሎ ዞን የቃሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግን/አስ/ቡድን ለቃሉ ወረዳ እንስሳት ሃብት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ የእንስሳት መድሃኒቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ቃ/ወ/ግ/ጨ/004/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ወሎ ዞን የቃሉ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን