Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/698c7f51-8ecc-40ce-8d1b-c3c678a651bf/open Invitation to Bid Procurement of Catering Services Procurement Reference No: FSCoE-NCB-NC-0057-2018-BID-OpenProcurement Category: NonConsultancyServices Market

Federal Supreme Court: Procurement of Catering Services

Addis Zemen (Apr 17, 2026) ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ ብድርና ቁጠባ ኅ/ሽ/ማኅበር እና የፍ/ባለእዳ መብራቱ በላይ መካከል ስላለው የፍ/አፈጻጸም ክርክር ጉዳይ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ መጋቢት 25/2018 ዓ.ም የወጣው በድጋሚ የሐራጅ ጨረታ

በኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጠቅላይ ፍ/ቤት የፌዴራል ፍርድ ቤቶች ፍርድ አፈፃፀም ጽህፈት ቤት የሐራጅ ማረሚያ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Apr 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት ዓመት ለሴክተር መሥሪያ ቤቶች የሚሆን ከዚህ በታች በቀረበው ዝርዝር መሰረት በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ

የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት ዓመት ለሴክተር መሥሪያ ቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ እና ሞተር ሳይክል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Apr 17, 2026) Re-Invitation for Bid (IFB)-Consultancy Procurement Reference Number: EHRC/RFP/NCB/05/2026 Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is a national human rights institution established by Ethiopian Parliament as per

The Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) Invites Bids for an Institutional Capacity Assessment and System Review Through National Competitive Bidding (NCB).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo Bara Baajetaa 2019tti Seekteroota Aanichaatiif Kan Barbaachisu Meeshaalee Barruu Qulqullina Dhumoo Biiroo Keessa Farnicharootaa Fi Elektroniksii Akkasumaas, Meeshaalee Konkolaataa Fi Mootorsaayikilaa Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada

የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድኃኒት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት በተዘዋዋሪ ፈንድ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ ለመፈፀም የዘመኑን

Oromia Steel Pipe Mill PLC is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 5,000 Tons of Hot Rolled Steel Sheets in Coil (7mm Thickness, 1000/1500mm Width) Conforming to JIS/EN/ASTM/GB Standards.

የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የግርግዳ ስክሪን(WALL SCREEN INDOOR) እና ጀነሬተር 30KPA እና ከዛ በላይ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በታቀደው መሠረት

The Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply of Solar Panels, Panel Supports, Inverters, Cables, and Other Accessories for Five Rural Pipe System Projects Located in Hanamequat, Mehalsaint, Jarsogurach, Farshaho, and Janbelew.

Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis Bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee Ijaarsaa Fi Dhiyeessii Meeshaalee Ijaarsaa Seektaroota Aanaa Bara Baajataa 2019 Dorgomtoota Ulaagaalee Qajeelfamoota Dorgomtootaa Armaan Gadii Guutan Dorgomsiisee Bituu Barbaada

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T631 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/94a65ca4-407b-4f17-862f-e6edb9d7f742/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Instrument Processing Sink

Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c59168f3-0dd1-49f3-ba44-dc4927fca138/open Lot Information