Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 20, 2026) የግንባታ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአንድ ፑል ማዕከል ተጠቃሚ በሆነው በጌዴኦ ዞን ጤና
በጌዴኦ ዞን ጤና መምሪያ የበጀት ድጋፍ በራጴ ወረዳ ብርዳ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ ግንባታ ቀሪ ሥራ ለማስገንባት በዘርፉ በደረጃ GC/BC 5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አዲስ ባንክ አ.ማ. ለሰጠዉ ብድር በዋስትና የያዘዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ በዚሁ
አዲስ ባንክ አ.ማ. መኪና ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ከትምህርትና ስልጠና ባለስልጣን የእውቅና ፈቃድ አግኝቶ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 01 ጀሞ አካባቢ በመጀመሪያ እና በሁለተኛ ዲግሪ
ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የደንብ ልብስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Federal Justice and Law Institute :Lot-47 Purchase of Stiashanary Item 2018-01
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/06313783-10e8-44df-904e-1de5d8296dbe/open Lot Information
Animal Health Institute Lot 073 Procurement Of Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/499c8efd-9eb0-4e2d-932b-aa9e5d97499c/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission :የቆሻሻ ማሰወገጃ ማዳበሪያ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1f64e04e-d4df-4fd0-b725-26bc44eb5a31/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: POWDER MILK /1ቁጥር /POWDER MILK /2ቁጥር /
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0a28ff6b-4614-4e7c-9f8d-d963a9b9d381/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Lot 08 Procurement of ቁጥር መለጠፊያ ( ፊልም )
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39967117-cdf4-4b95-b9e3-e8bdbfe0fea3/open Lot Information
Ambo University፡ ለአ/ዩ/ሪ/ሆስፒታል የክራዮጀኒክ ኦክስጂን ጋዝ ማምረቻ ማሽን ጥገና/እድሳት/ ቁ3
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8d168fed-d05f-4175-8c07-6409b57a8d0e/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: ደረጃዉን የጠበቀ የቡክሌት እና ብሮሽር ህትመት ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ddfaea20-dfaf-4e73-a1e4-7369750dc8f3/open Lot Information
Federal High Court፡ ለዳኞች እና ለችሎት አዳራሽ የመጋረጃ እና የካባ መስቀያ ግዥ 2018
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1fe41d51-b735-4b88-ac0c-0c744f2ec8cd/open Lot Information
Dashen Breweries S.C. Hereby Invites Qualified and Experienced Interior Design Firms to Submit an Expression of Interest (EOI) for Providing Full Interior Design Services and Project Supervision for Their New Head Office Building in Addis Ababa.
2merkato.com (Mar 11, 2026) EXPRESSION OF INTEREST (EOI)Dashen Breweries S.C.Tender Reference: DBSC/SEB/003/26 Dashen Breweries S.C. hereby invites qualified and experienced