Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የማጨረስ እና የጥገና ስራ በጨረታ ሰነዱ ላይ
ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የመጨረስ እና የጥገና ስራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No.01 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas and
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Integrated Landscape Management Plans (ILMPs) for the Restoration of Natural Habitats and Production Areas.
Addis Zemen (Aug 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No. 02 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Conduct Socioeconomic Studies, Market Analysis, and Develop Business Plans for Agrobiodiversity Products to Promote Sustainable Development and Community Resilience.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Injibara University Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/317dcd3d-604e-4ebb-a53e-83326e2fe90c/open Invitation
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ የውሃ ማቆሪያ ንጣፍ (Geomembrane Sheet) ለመሸጥ ቁጥሩ APF/17/2018/Local የሆነ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ማውጣቱ ይታወቃል። በመሆኑም ከተጫራቾች በቀረበ ቅሬታ መሰረት ጨረታው እስከ መጋቢት 08/2018 ዓ.ም ድረስ እንዲራዘም ተደርጓል፡፡
2merkato.com (Mar 13, 2026) ለሚመለከተው ሁሉ ጉዳዩ:- የጨረታ ጊዜን ማራዘምን ይመለከታል:- አማራ ፓይፕ ፋብሪካ የውሃ ማቆሪያ ንጣፍ (Geomembrane Sheet) ለመሸጥ
Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Machinery
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e11e106f-4ad0-45ac-9c36-624c72a5f994/open Invitation to
Shegar City Administration Finance Office Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a38591c7-c5f7-49ee-a39a-54d7a88f63c4/open Invitation
Salale University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e6af0aeb-cb69-47e9-8f08-a8a2f8b043d9/open Invitation to
Alert Comprehensive Specialized Hospital Invites Eligible Bidders for the Procurement of Hotel Service
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/13aa8d65-43ed-44fb-b51a-768c09397900/open Invitation to
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ኢኮኖሚ ልማት መምሪያ ሞተር ሳይክል እና የመኪና መለዋወጫ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ/ቁጥር ግልጽ02/2018የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ኢኮኖሚ ልማት መምሪያ የዕቃ አይነት 1.
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/62676d62-ae75-4a74-af73-bffd2c61122f/open Invitation to
Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of Laboratory Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/27213f1b-b776-40f5-9429-bb36c0e80c25/open Invitation to