Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 45/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሸከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ግርማ እርቀየሱስ የሰጠው የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሰናይ ዘሪሁን እና ዩፍ ባለዕዳ አል አሰብ ጀኔራል ትሬዲንግ እና ኮንስትራክሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wolkite University :Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6170c492-977f-42a3-a11c-1f789c6b7c52/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :Paper Bag and የጊዜ መቁጠሪያ ያለው አጀንዳ 02
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4ca42c84-50fe-4402-b45c-026019cef10c/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :የቁጥር አቹማ ድንጋይ በቁጥር and 00 ጠጠር 16 ሜ/ኩብ በሚይዝ በመኪና
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d19906d3-d70a-4549-ac25-ade7fbabafb6/open Lot Information
BONGA UNIVERSITY :Procurement of Educational Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f9b70812-f2de-47fe-9f17-969e4c28c8d1/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ad28bdf-b44c-4f56-bc96-f51e59adcce2/open Lot Information
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Various Stationery and Sanitary Materials.
Addis Zemen (Aug 29, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02693 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጎሮ ጤና ጣቢያ የቋሚ እና አላቂ እቃዎች፣ ፅህፈት መሳሪያዎች፣ የህትመት ስራዎች፣ የጥገና ስራዎች፣ የመኪና ኪራይ፣ የህክምና ዕቃዎችና ሪኤጀንቶች እና መድኃኒቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ከ/ከተማ
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Bids for a Three-year Cisco Smartnet License Renewal for Critical Network Devices.
Addis Zemen (Aug 29, 2026) Invitation to BiddersTENDER NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02642 Ethiopian Shipping and Logistics would like to invite interested
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የተተዉ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ግ_05/2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት