Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 15, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ 1. ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ/ሞባይሎች/ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ

ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ /ሞባይሎች/፣ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ ነክ፣ እና አልባሳት ነክ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ 1ኛ አሮጌ የቴዮታ መኪና ጎማ፣ 2ኛ

በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ አሮጌ የቶዮታ መኪና ጎማ፣ አሮጌ የቶዮታ መኪና ባትሪ እና አሮጌ የብረት በርሚል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት በግልጽ ጨረታ በድጋሜ የወጣ 1, ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ 2, ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ እና ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Apr 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ተስፋለም ባዩ ደሴ ፣ጠበቃ ገረመው ምስጋናው እና በአፈ/ተከሳሽ መኮነን መስፍን አበበ መካከል ስላለው የአፈጻጸም ክስ ክርክር ጉዳይ ፤ንብረትነቱ የአፈጻጸም ተከሳሽ

የቡሬ ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd8153dd-1283-448e-96cd-c9dafa199adb/open Lot Information

Initiative Africa (IA) and its Consortium Partners Are Seeking a Qualified Individual Consultant to Design, Coordinate, Analyze, and Report a Consortium-wide Baseline Study for the Project ‘Advancing Social Cohesion Through Indigenous Civic Space in Ethiopia,’ Funded by the Civil Society Innovation Fund II (CSIF II).

ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድ መመደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ ክፍል ላሉ ተማሪዎች ለሚመጣው የትምህርት ዘመን የተማሪዎች ትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጡ ብቁ፣ ህጋዊ እና ፍቃድ ያላቸው የህዝብ ትራንስፖርት አገልግሎት አቅራቢዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በውል መስጠት ይፈልጋል

The Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids from Qualified Bidders for the Repairing Services of Various Light Vehicles, Including V8, Prado, Toyota Hilux, Mazda, Long Base, Revo, Old Cobra, Minibus, Toyota 3L/5L, and Lancer.

Oromia Forest and Wildlife Enterprise (OFWE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Computers and Other Electronics Equipment.

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid for Procurement of Computers and Other Electronics Equipment BID NO: OFWE- 03/2019

The Ministry of Agriculture Would Like to Announce a Bid Closing and Opening Date Extension for Various Reference Numbers.

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Addendum One & two Clarification on RFBs: ET-MOA/FSCD-555574-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555575-NC- RFB, ET-MOA/FSCD-555578-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555577-NC-RFB, ET-MOA/FSCD-555579-NC-RFB and ET- MOA/FSCD-555580-NC-RFB- Title

The Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) Wishes to Inform All Concerned Parties that the Deadline for the Opening of Bids for Bid No. NCB/OFAEPS/AWSSSE/01/2019 Has Been Extended.

የኢትዮጵያ ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ የመኪና ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ef31012b-fdf6-4245-b6fe-6b340dea5e0b/open Lot Information

Adama Science and Technology University፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dcdacacd-dffb-4a0e-a90e-7bcde306208d/open Lot Information