Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 15, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ 1. ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ/ሞባይሎች/ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ኤልክትሮኒክስ ነክ /ሞባይሎች/፣ ኮስሞቲክሶች፣ ጫማ ነክ፣ እና አልባሳት ነክ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Apr 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ 1ኛ አሮጌ የቴዮታ መኪና ጎማ፣ 2ኛ
በሰሜን ጎንደር ዞን የጃናሞራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሴ/መ/ቤቶች እስቶር ውስጥ የሚገኝ አሮጌ የቶዮታ መኪና ጎማ፣ አሮጌ የቶዮታ መኪና ባትሪ እና አሮጌ የብረት በርሚል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Apr 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት በግልጽ ጨረታ በድጋሜ የወጣ 1, ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ 2, ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት ዲጅታል ቪዲዮ ካሜራ እና ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች አወዳደሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Apr 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ተስፋለም ባዩ ደሴ ፣ጠበቃ ገረመው ምስጋናው እና በአፈ/ተከሳሽ መኮነን መስፍን አበበ መካከል ስላለው የአፈጻጸም ክስ ክርክር ጉዳይ ፤ንብረትነቱ የአፈጻጸም ተከሳሽ
የቡሬ ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል/ማህበር ለድርጅቱ የሥራ አገልግሎት ላይ መዋል የሚችሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ CN/NCB/03/19 ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል/ማህበር ለድርጅታችን የሥራ አገልግሎት ላይ መዋል የሚችሉ ፡ ሎት 1፡– የተለያዩ
Population Media Center-Ethiopia (PMC-E), an International Non-profit Organization, Invites Qualified Transport Service Providers to Submit Quotations for Vehicle Rental Services.
Reporter (Aug 30, 2026) REQUEST FOR QUOTATIONS FOR VEHICLE RENTAL SERVICE Population Media Center-Ethiopia (PMC-E), an international non- profit organization,
The National Bank of Ethiopia (NBE), with Support from the International Fund for Agricultural Development (IFAD), is Seeking a Qualified Consulting Firm or Consortium to Design, Develop, Test, and Implement a Digital Financial Services Price Comparator Tool.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested and eligible bidders for the
Tulu Kapi Gold Mine Share Company (TKGM) Invites Qualified Suppliers to Provide Technical and Commercial Proposals for the Supply, Transport, and Installation of Heavy-duty, All-weather Outdoor Gym Equipment and Facilities Infrastructure at the Tulu Kapi Mine Site.
2merkato.com (Aug 31, 2026) TENDER INVITATION Organization: Tulu Kapi Gold Mine Share Company (TKGM) RFQ Reference: TKGM-RFQ-2026-MLA Outdoor Gym Equipement-001
የእናት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የእናት ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከቱትን
The Consortium of Reproductive Health Associations (CORHA), in Collaboration with the Ministry of Health (MOH) and UNFPA, is Seeking Qualified Individual Consultants or Consulting Firms to Conduct an In-depth Analysis of the Ethiopia Demographic and Health Survey (EDHS) Findings from 2000 to 2024-25.
Reporter (Aug 30, 2026) CALL FOR CONSULTANCY SERVICE The Consortium of Reproductive Health Associations (CORHA), in collaboration with the Ministry
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
Yotek Construction PLC Invites Eligible Domestic Firms to Provide Detailed Geotechnical And/or Geophysical Investigation Services for a Bridge at Station 9+573 (km 9+615) as Part of the Jiga-Quarit-Arbgebeya-Sekela-Tilili Road Project in the Amhara Region.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR BID Project reference number: W/35/ICB/OC/GOE/2013EFY/BD 1. INVITATION TO TENDER FOR Detailed Geotechnical Investigation of
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Dashboard Polish for Car
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df4c67ab-2e23-41ff-9733-d5a2db9d6c5c/open Lot Information