Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Apr 15, 2026) ቀን፡– 07/08/2018 ዓ.ም ማስታወቂያ በቅ/ጽ/ቤታችን በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዞ የተወረሱ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ ልዩ ልዩእቃዎች ፣ አሌክትሮኒክስ፣ ተሸከርካሪ መለዋወጫ ፣ አዳዲስ አልባሳት እና የኮንስትራክሽን ማቴሪያል (hot dipped
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ጉምሩከ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-16/2018 ላይ ለመሸጥ መጋቢት 25/07/2018 ዓ.ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ማስታወቂያ መሰረት ጨረታው ሚያዚያ 02/08/2018 ዓ.ም ተካሄዶ የጨረታ ውጤቱ የፀደቀ ስለሆነ የአሸናፊዎች ዝርዝርን አውጥቷል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ14/08/2018 ዓ.ም እና በ17/08/2018 ዓ.ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት/ፕሮ 9/2018 1. ሎት 1 መ/ቤታችን የመስኮት ሻተር መጋረጃ የግዢ መለያ ቁጥር /01/2018 2. ሎት 2 የጽሕፈት መሣሪያ የግዥ መለያ
በአ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮርፖሬሽን የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 15, 2026) የቆርቆሮ መጋዘኖችን እና ሌሎች የቢሮ ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018 በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን
በሕግ በመፍረስ ላይ ያለው የብሔራዊ መሐንዲሶችና ሥራ ተቋራጮች ድርጅት ያገለገሉ የቆርቆሮ መጋዘኖችን በራሱ ወጪ በማፍረስ ቆርቆሮዎችን እና ፍራሽ እንጨቶችን እንዲሁም የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጥቅል በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል/ማህበር ለድርጅቱ የሥራ አገልግሎት ላይ መዋል የሚችሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ CN/NCB/03/19 ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል/ማህበር ለድርጅታችን የሥራ አገልግሎት ላይ መዋል የሚችሉ ፡ ሎት 1፡– የተለያዩ
Population Media Center-Ethiopia (PMC-E), an International Non-profit Organization, Invites Qualified Transport Service Providers to Submit Quotations for Vehicle Rental Services.
Reporter (Aug 30, 2026) REQUEST FOR QUOTATIONS FOR VEHICLE RENTAL SERVICE Population Media Center-Ethiopia (PMC-E), an international non- profit organization,
The National Bank of Ethiopia (NBE), with Support from the International Fund for Agricultural Development (IFAD), is Seeking a Qualified Consulting Firm or Consortium to Design, Develop, Test, and Implement a Digital Financial Services Price Comparator Tool.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested and eligible bidders for the
Tulu Kapi Gold Mine Share Company (TKGM) Invites Qualified Suppliers to Provide Technical and Commercial Proposals for the Supply, Transport, and Installation of Heavy-duty, All-weather Outdoor Gym Equipment and Facilities Infrastructure at the Tulu Kapi Mine Site.
2merkato.com (Aug 31, 2026) TENDER INVITATION Organization: Tulu Kapi Gold Mine Share Company (TKGM) RFQ Reference: TKGM-RFQ-2026-MLA Outdoor Gym Equipement-001
የእናት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የእናት ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከቱትን
The Consortium of Reproductive Health Associations (CORHA), in Collaboration with the Ministry of Health (MOH) and UNFPA, is Seeking Qualified Individual Consultants or Consulting Firms to Conduct an In-depth Analysis of the Ethiopia Demographic and Health Survey (EDHS) Findings from 2000 to 2024-25.
Reporter (Aug 30, 2026) CALL FOR CONSULTANCY SERVICE The Consortium of Reproductive Health Associations (CORHA), in collaboration with the Ministry
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
Yotek Construction PLC Invites Eligible Domestic Firms to Provide Detailed Geotechnical And/or Geophysical Investigation Services for a Bridge at Station 9+573 (km 9+615) as Part of the Jiga-Quarit-Arbgebeya-Sekela-Tilili Road Project in the Amhara Region.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR BID Project reference number: W/35/ICB/OC/GOE/2013EFY/BD 1. INVITATION TO TENDER FOR Detailed Geotechnical Investigation of
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Dashboard Polish for Car
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df4c67ab-2e23-41ff-9733-d5a2db9d6c5c/open Lot Information