Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8c8508ff-047e-42ac-b606-adcae174206e/open Reference Number: EFP-NCB-G-0156-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFPCPS/NCB/G 0054/OPEN 2018 Procurement Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationary Materials
Addis Zemen (Apr 18, 2026) በድጋሚ 2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በአፈፃፀም ከሣሽ ከምባታ ዞን ፍትሐብሔር ጉዳዮች ዐ/ህግ እና በአፈፃፀም ተከሣሾች ıኛ) ሠላሙ ዳንኤል፣ 2ኛ) አስፋው ሀንዴቦ መካከል ስላለው የአፈፃፀም
ከምባታ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Apr 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የዝርያ ማሻሻያ ሆርሞን /prostaglandin hormone/ ግልጽ የጨረታ ማ/ቁጥር 136/18 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ግብርና ቢሮ የዝርያ ማሻሻያ ሆርሞን (Prostaglandin Hormone በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ግብርና ቢሮ የዝርያ ማሻሻያ ሆርሞን (Prostaglandin Hormone) በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 18, 2026) Invitation to Bid-(Re-Bid) National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference Number: ATA-NCB-G-2026-0018 1. The Ethiopian Agricultural Transformation
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for the Supply and Delivery of Bread Baking Machines.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Rent Service
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af783cf2-af2e-41d7-bdf3-19d3bb85d7da/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c44cb1fd-c958-440d-b5b2-2608a488ac39/open Lot Information
የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ የጽህፈት እቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የሰራተኛ የስራ ላይ የደህንነት መጠበቂያ እና የተሽከርካሪ ጎማና ባትሪ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ አቤሜኢ/ሰቼማ/ግጨ/2019/003 የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ ከዚህ በታች በሎት የተገለፁትን እቃዎች
የቦሌ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቦሌ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በቁጥር 001/2019ዓ.ም የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።
በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የማነብርሃን ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ 001/2019 በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የማነብርሃን ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ሎት 1 የደንብ ልብስ 10,000 ሎት
የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማስታወቂያ ማሻሻያ አውጥቷል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማሻሻያ የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በቁጥር ደ/ዙ/ወ/ገ/ግዥ/26/018 በቀን 26/12/2018 ዓ.ም አዲስ ዘመን
የለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለወረዳው የሚያስፈልጉ የተለያዩ ግብዓቶችን በተለያዩ ሎቶች አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የእንስሳት ህክምና የሚያገለግሉ አላቂ ዕቃዎችና መድኃኒቶች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adf0d424-89ed-4a1a-84f7-739e0eea6547/open Lot Information
Dire Dawa University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d5702432-e3ec-4b76-b8c3-7d28e2580c84/open Lot Information