Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ንስር ማይክሮ ኢንስቲትየሽን ኢማ እና በፍ/ባለዕዳ ኢፌድሪ ጉምሩክ ኮሚሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
ድጋሚ የወጣ የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አማ/ የስጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የአሉሚኒየም ፍሬምና መስታወት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር
የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር ላይ ያሉ የአሉሚኒየም ፍሬሞችን ከነመስታወታቸው አስነቅሎ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 20, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid የግንባታ እቃዎች ግዥ Procurement Reference No: MOD-NCB-G-0864-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር: የግንባታ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da31e237-dbd7-4c8f-8f30-8a03777304ab/open Lot Information
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዶ/ር መስረት ተፈራ እና በፍ/ባለዕዳ ዳንኤል ወርቅነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission, Spiritan Community OutReach Ethiopia (SCORE) is Inviting Bids for the Construction (labor Work Only) of a Solarized Small Scale Irrigation Scheme from a Ground Water Source Located at Yayke Kebele of Mirab Abaya Woreda in Gamo Zone, South Ethiopia Region.
2merkato.com (Aug 06, 2026) Ethiopian Catholic Church social and development commission coordination office of Soddo vicariate Spiritan Community Outreach Ethiopia (SCORE).
የኢትዮጵያ ምግብና መድኃኒት ባለስልጣን የተለያዩ ችግኞች ፍራፍሬ ፣ አገር በቀል እና የመዳኒት ዝርያ ችግኞች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df02502b-758c-4084-8b5d-0fba5d293d8d/open Lot Information
Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts H3
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6fc486f0-31c7-44f5-9d38-d234d3ad8f88/open Lot Information
Bonga University፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68ab4b49-d84a-4d16-93f4-6f68a433ed8a/open Lot Information
Ministry of Education: Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/63d409be-cae8-4a66-939f-9485a95da0ad/open Invitation to
Arbaminch University: ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል ብሎኬት ባለ15 እና ባለ20 ጠጠርና አሸዋ ግዥ /01/
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a11a2a44-355b-4e01-9755-169cd2df3a2e/open Lot Information
Federal Public Procurement and Property Authority: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cebfa308-768f-4f9e-bcc0-b07023d7bba1/open Lot Information