Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e902cbbe-3657-42a9-9bec-82fd34b6e143/open Lot Information Procurement Reference Number: MoP-NCB-G-0029-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የላፕ

Ministry of Peace: በድጋሚ የወጣ የላፕ ቶፕ ግዥ

Government (Apr 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fe851bf9-6f1c-487d-8028-193b3144ba78/open Invitation to Bid  Procurement of Construction Materials Procurement Reference No: LDI-NCB-G-0107-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Livestock Development Institute: Procurement of Construction Materials

Government (Apr 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb9ff5a6-0fb5-4857-b410-8b13143e758a/open Lot Information Procurement Reference Number: WU-NCB-G-0156-2018-PUR Object of Procurement: ለ2ኛ ጊዜ የወጣ

Wollo University፡ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የስፖርት እቃዎች ግዥ KIoT 2018

Government (Apr 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef968122-2b3b-4e3a-a77e-8b9edcd8b850/open Reference Number: ECC-NCB-G-0396-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/G/400/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: PROCUREMENT OF NETWORK SECURITY SOLUTION

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ንግድ ስራዎች ኮርፖሬሽን የትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አገልግሎት ዘርፍ ያገለገሉ ብረታ ብረቶች፣ ንቃይ ቆርቆሮች፣ ቁርጥራጭ የተሽከርካሪና ሌሎች ብረታ ብረቶችና የተለያዩ መጠን ያላቸው የመኪና ባትሪዎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

በአራዳ ክፍለ ከተማ ዋና ስራ አስፈፃሚ የፋ/አሰ/ጽ/ቤት የግዥ ቡድን አላቂ እቃዎች፣ የእንስሳት ህክምና ቁሳቁስ እና መድሀኒት፣ የህትመት ስራዎች፣ የተሽከርካሪ ኪራይ፣ የጋራጅ ተሽከርካሪ ጥገና አገልግሎት እንዲሁም ልዩ ልዩ አገልገሎቶችን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

የኮከበጽባህ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የፋይናንስ ግዥ እና ንብረት አስተዳድር ድጋፍ የስራ ሂደት ለ2019 ዓ.ም. ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚውል ግበዓቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውል የተፈጨ ቤይዝ ኮርስ ጠጠር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሸ/010/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-04/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት ለቀወት ወረዳ እንስሳትና አሳ ሀብት ልማት ተ/ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ እንስሳት መድሃኒት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት ማጥፊያ መሣሪያዎች ፍተሻና ሙሌት አገልግሎት በገልፅ ጨረታ አወዳድሮ ውል ገብቶ ማሠራት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የሀገር ውስጥ ገስጽ ጨረታ ቀጥር ሙሲፋ/23/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት

Ministry of Water and Energy Would Like to Notify Bid Amendment for RFB Reference No.: ET-MOWE – PIT-562727-CW-RFB

Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) AMENDMENT TO Request for BidsSmall Works(One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia

Médecins Sans Frontières Holland (MSF-Holland) Invites Sealed Bids from Qualified Contractors (Category GC/BC-6 and Above) for the Construction of the Karmardha Hospital Waste Zone Located in Jigjiga, Somali National Regional State.