Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የአሉሚኒየም ፍሬምና መስታወት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር
የኮልፌ ቅዱስ ራጉኤል አዲስ ህይወት አ/ማ ባስገነባው ሁለት የገበያ ማዕከል ህንፃዎች ላይ ያለን ነጋዴዎች በሱቆች መግቢያ በር ላይ ያሉ የአሉሚኒየም ፍሬሞችን ከነመስታወታቸው አስነቅሎ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 20, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid የግንባታ እቃዎች ግዥ Procurement Reference No: MOD-NCB-G-0864-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር: የግንባታ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Apr 20, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/959934e1-fc0e-48fd-99a7-a9b89973db4c/open Invitation to Bid Procurement of Office Equipment Procurement Reference No: BU-NCB-G-0047-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market
Bonga University: Procurement of Office Equipment
Addis Zemen (Apr 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት ብሩክ ታደሰ እና በፍ/ባለዕዳ ጌታነህ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 105401 በ4/07/2017 ዓ.ም
የይዞታው ስፋት 150 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ambo University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d62d33e3-b8ac-4be8-9401-75858cc874ab/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Medical Devices
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1c59364-5827-4f93-a104-00cf55bd9f75/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2cd8e186-1eaf-46f2-986e-1d1702bca88f/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af01e74f-a30a-4b06-a424-cfdd1e6dfcae/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d93ad65b-72e6-4d97-b073-c26cb5fbde1c/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Stationery Items
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e13affec-b81f-43db-be97-476c82627b81/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dffd592a-8bcc-4a86-b79b-a534d7f1742f/open Lot Information
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ ሐምሌ 23/2018 ዓ.ም. ባወጣው ጨረታ ላይ የሽያጭ መነሻ ዋጋው ላይ ስህተት ስላለው ጉዳዩ እስከ ሚስተካከል ድረስ ለባከኑ ቀናት ማካካሻ ይሆን ዘንድ በጨረታ ሰነዱ አንቀፅ 7 መሰረት የጨረታው የጊዜ ገደብ እስከ ነሐሴ 07/2018 ከቀኑ 8፡00 ድረስ የተራዘመ መሆኑን እናሳውቃለን
2merkato.com (Aug 07, 2026) ለሚመለከተው ሁሉ ጉዳዩ፡- የጨረታ የጊዜ ገደብ ማራዘምን ይመለከታል፤ ፋብሪካችን የCommon plastic Sheet ምርት ብዛት 1,358,626 ካ.ሜ ሽያጭ
Authority For Civil Society Organizations Would Like to Procure Printing and Publishing Services
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/51d6908b-2d20-472a-a08f-92c2ba627a32/open ”