Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህለዲ/ሐራጅ/027/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (216/1992) (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ጎ/ገን/ግዥ/ ጨ-1 /212/2018 የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ ለጎንደር ከተማ አስ/ትምህርት መምሪያ ለግንባታ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ እንዲሁም ለጎንደር
የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ ሲሚንቶ፣ የተለያየ ሳይዝ ያለው ብረታ ብረት፣ ብሎኬት፣ ጣውላ፣ ግንዲላ እና የሀበሻ ጽድ እና የጣውላ መቁረጫ ማሽን (ምላጭ)በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Apr 19, 2026) የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. የትምህርት ቤት ሕንፃ ለማከራየት በድጋሚ የወጣ ጨረታ ጨረታ ቁጥር 02/2018 የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. ከሐምሌ 01 ቀን 2018 ዓ.ም. ጀምሮ ላሉት አምስት ዓመታት በቦሌ
የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. የትምህርት ቤት ሕንፃ በጨረታ አወዳድሮ ለትምህርት ሥራ አገልግሎት ማከራየት ይፈልጋል
Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/030/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም አበዳሪ
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo Bara Baajetaa 2019tti Seekteroota Aanichaatiif Kan Barbaachisu Meeshaalee Barruu Qulqullina Dhumoo Biiroo Keessa Farnicharootaa Fi Elektroniksii Akkasumaas, Meeshaalee Konkolaataa Fi Mootorsaayikilaa Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bara 2019 God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo bara baajetaa 2019tti seekteroota
የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድኃኒት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት በተዘዋዋሪ ፈንድ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ ለመፈፀም የዘመኑን
Oromia Steel Pipe Mill PLC is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 5,000 Tons of Hot Rolled Steel Sheets in Coil (7mm Thickness, 1000/1500mm Width) Conforming to JIS/EN/ASTM/GB Standards.
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Invitation to Bids No. OSPMPLC. NCB 02/2026 1. The Oromia Steel Pipe Mill PLC would
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የግርግዳ ስክሪን(WALL SCREEN INDOOR) እና ጀነሬተር 30KPA እና ከዛ በላይ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በታቀደው መሠረት
The Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply of Solar Panels, Panel Supports, Inverters, Cables, and Other Accessories for Five Rural Pipe System Projects Located in Hanamequat, Mehalsaint, Jarsogurach, Farshaho, and Janbelew.
Ethiopian Herald (Aug 06, 2026) Request for Bids (RFB) Employer: Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Project: One
Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis Bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee Ijaarsaa Fi Dhiyeessii Meeshaalee Ijaarsaa Seektaroota Aanaa Bara Baajataa 2019 Dorgomtoota Ulaagaalee Qajeelfamoota Dorgomtootaa Armaan Gadii Guutan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee ijaarsaa fi dhiyeessii
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T631 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/94a65ca4-407b-4f17-862f-e6edb9d7f742/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Instrument Processing Sink
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c59168f3-0dd1-49f3-ba44-dc4927fca138/open Lot Information