Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f6b68b25-7d6e-4c97-9fd3-a1a7717ae5cd/open Reference Number: HRU-NCB-G-0067-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: HRU-NCB-G-0067-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Haramaya University: Procurement of Animal Reproductive Biotechnology Laboratory Equipment
Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህለዲ/ሐራጅ/027/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (216/1992) (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ጎ/ገን/ግዥ/ ጨ-1 /212/2018 የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ ለጎንደር ከተማ አስ/ትምህርት መምሪያ ለግንባታ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ እንዲሁም ለጎንደር
የጎንደር ከተማ አስተዳደር ገንዘብ መምሪያ ሲሚንቶ፣ የተለያየ ሳይዝ ያለው ብረታ ብረት፣ ብሎኬት፣ ጣውላ፣ ግንዲላ እና የሀበሻ ጽድ እና የጣውላ መቁረጫ ማሽን (ምላጭ)በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Apr 19, 2026) የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. የትምህርት ቤት ሕንፃ ለማከራየት በድጋሚ የወጣ ጨረታ ጨረታ ቁጥር 02/2018 የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. ከሐምሌ 01 ቀን 2018 ዓ.ም. ጀምሮ ላሉት አምስት ዓመታት በቦሌ
የነገው ሰው ትምህርት አ.ማ. የትምህርት ቤት ሕንፃ በጨረታ አወዳድሮ ለትምህርት ሥራ አገልግሎት ማከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ፣ እስቴሽነሪ፣ የኤሌክትሮኒክስ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T633 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት
Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Drilling of One Borehole for a Humanitarian Project in Laukdong Refugee Camp, Gambella Region.
Reporter (Aug 05, 2026) ANNEX GEN 11: Tender Notice Reference: PC-4002-PR-4644-PID-182207 Item number and title: LOT 1- BOREHOLE DRILLING IN
Ethiopian Airlines Group (EAG) is Inviting Bids from Eligible Manufacturers for the Supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation to Bid for the supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes Bid Announcement
Ethiopian Airlines Group is Inviting Eligible Category One (1) General Contractors for the Design and Construction of the Airport Federal Police Investigation Office Building.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T630 Ethiopian Airlines Group intends to invite potential contractors
The ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Solar Lanterns.
Reporter (Aug 05, 2026) Invitation for Open BidsBid No. ORDA/NCB/PG/12/2026 1.The ORDA Ethiopia has a plan to purchase Solar Lantern.
በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ይዘት ያላቸው መጽሐፍት እና የተለያዩ ህትመቶች፣ ለስብሰባ አገልግሎት የሚውል ወንበር እና የተለያዩ ባህላዊ አልባሳት በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን ባህል ቱ/ሰ/ መምሪያ ለኮንታ ብሔር
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ 2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ቋሚና አላቂ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር /ጎማዎች፣ የደንብ ልብስ እና ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ