Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Apr 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አዲስ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን ተሸከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ማንኛዉም ተጫራች ሐራጁ

አዲስ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 19, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ አገልግሎት ግዴታቸውን ካልተወጡ ደንበኛ በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Apr 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ንስር ማይክሮ ኢንስቲትየሽን ኢማ እና በፍ/ባለዕዳ ኢፌድሪ ጉምሩክ ኮሚሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር

ድጋሚ የወጣ የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (Apr 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አማ/ የስጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Wolkite University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/120815a1-6c82-4078-844c-c6aa8df2f03b/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d07a9525-ebb8-45aa-8528-905efc3664b8/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Exercise Books 50 Sheets, Pen, and Bag

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a507792f-34c8-4b04-9381-ecd1df4beec9/open Lot Information

ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በተለያየ ወቅት የሚያካሂዳቸውን ዓመታዊ መደበኛ፣ እንዲሁም ሌሎች ያልታቀዱ ድንገተኛ ሁነቶችን በፎቶ እና በቪድዮ በከፍተኛ ጥራት በመቅረጽና ኤዲት በማድረግ የሚያስረክበው ድርጅት አወዳድሮ ከአሸናፊው ጋር ለአንድ ዓመት የሚቆይ ውል (ኮንትራት) መፈራረም ይፈልጋል

ሰንሻይን ኮንስትራክሽን ኃ.የተ.የግ.ማህበር ያገለገሉ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሰንሻይን ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከዚህ በታች የተገለፁትን ያገለገሉ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በክፍት ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

The Ethiopian Industrial Inputs Development Enterprise (ElIDE) Hereby Invites Qualified, Competent, and Reputable Domestic and International Manufacturers, Agents, Distributors, and Suppliers to Apply for Supplier Pre-qualification and Registration in the Enterprise’s Approved Supplier List, in Accordance with the Applicable Laws and Regulations of the Federal Democratic Republic of Ethiopia

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of the Photocopy Machine Canon ImajeRUNNER 2945i or Equivalent.

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid Reference No:- ERCS/GDS/0045/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites

Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Nisan Patrol Car Painting

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b2f2d052-ac7b-4fef-94ef-bc1c4da1be7e/open Lot Information

Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement of Nisan Patrol Car Tapseri

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb7f186a-2c67-4d40-bbf5-bff09bcd523d/open Lot Information