Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ድ/ዳ/አስ/ወ/ስ/ኮ/መደበኛ/01/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ
የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን የተለያዩ የስፖርት ዕቃዎች ግዢ
Reporter (Apr 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገለ ተሽከርካሪ እና ጄኔሬተር ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለበት 1 /አንድ/ ያገለገለ ተሽከርካሪ ለ3ኛ ጊዜ እና 1 (አንድ) ያገለገለ
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለበት 1 /አንድ/ ያገለገለ ተሽከርካሪ ለ3ኛ ጊዜ እና 1 (አንድ) ያገለገለ ጄኔሬተር ለሁለተኛ ጊዜ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 22, 2026) Invitation for Re-Bid Notice to bidders MEA- 01/2025 Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency hereby invites sealed bids from qualified and eligible bidders for
Central Ethiopia Region Mines and Energy Agency Invites Sealed Bids for the Supply of Biogas Appliances (biogas Stove, Dome Pipe, Dung Mixer, and Bricks Mold).
Government (Apr 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6272b045-e605-4c0a-9aeb-724d528ed6d2/open Invitation to Bid Procurement of Garment Sewing Services Procurement Reference No: OEB-NCB-G-0025-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods
Oromia Education Bureau: Procurement of Garment Sewing Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Livestock Development Institute፡ Procurement of Uniforms
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb4b3a2c-2098-4aec-b3dd-8714c529603f/open Lot Information
Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts M93
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/95b271a8-64c9-4ab3-b4a4-6ed081050da0/open Lot Information
በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 07 አስተዳደር ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 07 አስተዳደር ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ እቃዎችን በግዥ መለያ ቁጥር 01/2019
አፍሪካ አንድነት ቁ.1 አጸደ ህጻናትና የመጀ/ደ/ት/ቤት ደንብ ልብስ፣ አላቂ የት/ት እቃ፤ የህክምና እቃ፣ የጽዳት እቃ፤ ዝቅተኛ ቋሚ እቃ፤ ፕላንትና ማሽነሪ፤ ህንጻና ቁሳቁስ እና የተለያዩ የጥገና ስራዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01 በአራዳ ክ/ከተማ ወረዳ 01 ስር የሚገኘው የአፍሪካ አንድነት ቁ. አጸደ
ሲስተር ቆንጂት መታፈሪያ የዘለቄታ በጎ አድራጎት ድርጅት ሂሳብ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ዓመታዊ የሂሳብ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ሲስተር ቆንጂት መታፈሪያ የዘለቄታ በጎ አድራጎት ድርጅት አመታዊ ኦዲት እንዲሰራለት
The United Society for Sustainable Development (UNISOD) is Seeking Experienced and Certified External Audit Firms to Provide Financial Audit Services for the Years 2025 Through 2028.
Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) Re: Invitation for External Audit Services Dear Audit Firms, Currently UNISOD is aiming to conduct
የዶዶታ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮክስ፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የቢሮ ዉስጥ ልዩ ልዩ አላቂ ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማዎች እና የሠራተኞች ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁ-01/2019 የዶዶታ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በወረዳዉ ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መስሪያ
በደቡብ ኢ/ክ/ መንግስት በወላይታ ዞን የጠበላ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ዩኒት በጠበላ ከተማ ማዘጋጃ ቤት በ2019 ዓ/ም ካፒታል በጀት የጠበላ ከተማ በረት ዙሪያ አጥር ግንባታ፣ ኮብልስቶን ንጣፍ እና በጠበላ ከተማ አስተዳደር ጠበላ አጎዳማ ቀበሌ አስተዳደር ቢሮ ግንባታ ቀሪ ሥራ ሙሉ ማቴሪያል በማቅረብ መሥራት የሚችል በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 01/2019 በደቡብ ኢ/ክ/ መንግስት በወላይታ ዞን የጠበላ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና
Ethio-engineering Group Adama Agricultural Machinery Manufacturing Industry Invites Registered Eligible National Bidders for Lot 1: the Supply and Delivery of Spare Parts and Raw Materials Used for the Production of Implements, Specifically Disc Ploughs, Disc Harrows, and Trailers.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) INVITATION TO BID OPEN NATIONAL COMPETITIVE BIDDING Tender No. AAMMI/NCB/006/2026 1. Ethio-engineering Group Adama Agricultural